hitachi ex200-3

T
Bình luận: 4Lượt xem: 983

tranvanau77

Tài xế O-H
các cụ ạ giúp cháu với . Công ty em có con xe hitachi ex-3 sao tư dưng đang làm ngon lanh lại bị yếu đều cả xe em không hiểu tại sao lại như vậy xin các cụ chỉ dạy em mới ra trường đi làm không biết xử lý thế nao xin các cụ chí cho em làm thế nào trị nó giùm em với hay có cụ nào ở sài gòn cho em xin số dt giúp giùm em với chứ em chịu thua rồi em nghi nó bị lỗi điện các cụ ạ giúp giùm em với

baybong123

Tài xế O-H
các cụ ạ giúp cháu với . Công ty em có con xe hitachi ex-3 sao tư dưng đang làm ngon lanh lại bị yếu đều cả xe em không hiểu tại sao lại như vậy xin các cụ chỉ dạy em mới ra trường đi làm không biết xử lý thế nao xin các cụ chí cho em làm thế nào trị nó giùm em với hay có cụ nào ở sài gòn cho em xin số dt giúp giùm em với chứ em chịu thua rồi em nghi nó bị lỗi điện các cụ ạ giúp giùm em với
bác phải đưa ít nhất vài thông số cơ bản lên cho ae đỡ nghi nghờ chứ .. con này của bạn 80% điều khiển điện .có 2 con role điện nằm trên bơm một con cho bơm về max một con về min. máy đang chậm bạn thử rút rắc từng con van điện ra xem máy có nhanh và nghẹt tải động cơ k nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên