Hỗ trợ thay đổi thông tin tài khoản

chu_thodien
Bình luận: 14Lượt xem: 994

chu_thodien

Tài xế O-H
Chào bác các ban quản trị O-H!

Do một số lý do cá nhân, nên em muốn đổi tài khoản. Vậy ban quan trị cho em hỏi, em có thể đổi tài khoản của em hiện tại từ chien.buivan32 thành cái khác không ạ. Em đã check nhưng k thể tự đổi được, nên muốn nhờ BQT hỗ trợ em.
Nếu trong trường hợp k thể đổi được, thì em có cách nào chuyển xăng từ tài khoản cũ sang mới không ạ?

Em cảm ơn!

chu_thodien

Tài xế O-H
Bác admin nào có thể kiểm tra giúp em được không ạ? Chứ không em lại phải đăng ký tài khoản khác thì em hơi tiếc những đoạn đường em đã đi ạ :(

TrinhTan

Giữ xe
Nhân viên
Bác admin nào có thể kiểm tra giúp em được không ạ? Chứ không em lại phải đăng ký tài khoản khác thì em hơi tiếc những đoạn đường em đã đi ạ :(

Chào bác!
Xin lỗi về sự chậm trễ này từ BQT!

Không biết lý do là gì mà bác phải tạo tài khoản mới vậy!
Nếu trong trường hợp bác tạo tài khoản mới thì BQT sẽ chuyển xăng sang tài khoản mới và khóa vĩnh viễn tài khoản cũ bác nhé!

Trân trọng!

chu_thodien

Tài xế O-H
Chào bác!
Xin lỗi về sự chậm trễ này từ BQT!

Không biết lý do là gì mà bác phải tạo tài khoản mới vậy!
Nếu trong trường hợp bác tạo tài khoản mới thì BQT sẽ chuyển xăng sang tài khoản mới và khóa vĩnh viễn tài khoản cũ bác nhé!

Trân trọng!
Dạ do một số lý do cá nhân, nên em muốn chuyển qua tài khoản khác bác ạ. Mong BQT hỗ trợ em ạ!
Bác cho em hỏi các bước như nào để em có thể chuyển xăng sang tài khoản mới ạ. Sau khi chuyển xăng xong, em cũng muốn xóa vĩnh viễn tài khoản cũ luôn bác ạ.

em cảm ơn bác!

TrinhTan

Giữ xe
Nhân viên
Dạ do một số lý do cá nhân, nên em muốn chuyển qua tài khoản khác bác ạ. Mong BQT hỗ trợ em ạ!
Bác cho em hỏi các bước như nào để em có thể chuyển xăng sang tài khoản mới ạ. Sau khi chuyển xăng xong, em cũng muốn xóa vĩnh viễn tài khoản cũ luôn bác ạ.

em cảm ơn bác!

Chào bác!

Bây giờ bác làm như sau:
- Tạo tài khoản mới
- Ghi chính xác tên tài khoản mới (bằng cách phản hồi tại bài viết này luôn)
Sau đó BQT sẽ hoàn lại số xăng sang tài khoản mới đồng thời xóa luôn tài khoản cũ.

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Khi nào bác thực hiện xong, phiền bác phản hồi lại giúp em trong post này để em biết ạ.

Em cảm ơn!
Chào cụ,
Yêu cầu đổi tên tài khoản của cụ từ #Chien.buivan32 sang thành #chu_thodien đã được BQT xử lý xong.
Cụ đăng nhập lại để kiểm tra nhé. Chúc cụ hoạt động trên diễn đàn vui vẻ.
Trân trọng.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào cụ,
Yêu cầu đổi tên tài khoản của cụ từ #Chien.buivan32 sang thành #chu_thodien đã được BQT xử lý xong.
Trân trọng.
Hôm nào tôi kiếm được cái tên gợi cảm, bác Miếu đổi cho phát nhé

chu_thodien

Tài xế O-H
Chào cụ,
Trân trọng.
Dạ em cảm ơn bác, em được đáp ứng đúng nguyện vọng rồi ạ. Cảm ơn BQT nhiều ^^
Chú thợ điện, hả bác?? Sao bác không ghi rõ ràng cho nó đẹp hả bác. Viết thế kia dễ hiểu lầm do không dấu
Em không biết được có dấu bác ạ, :( em đã thử viết đầy đủ dấu nhưng không được, viết không dấu có cách cũng không được, nên cuối cùng em đành phải chọn cách viêt đó ^^
Nhưng sao bác lại dịch thế nhỉ :))) ý em là dịch đúng thế nhỉ :))))

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Dạ em cảm ơn bác, em được đáp ứng đúng nguyện vọng rồi ạ. Cảm ơn BQT nhiều ^^

Em không biết được có dấu bác ạ, :( em đã thử viết đầy đủ dấu nhưng không được, viết không dấu có cách cũng không được, nên cuối cùng em đành phải chọn cách viêt đó ^^
Nhưng sao bác lại dịch thế nhỉ :))) ý em là dịch đúng thế nhỉ :))))
Ăn may nên đoán trúng ấy mà. Bác muốn viết có dấu, thì viết ra word, xong chép và dán lên nếu không viết trực tiếp được

auto.is250c

Tài xế O-H
Chào bác các ban quản trị O-H!

Do một số lý do cá nhân, nên em muốn đổi tài khoản. Vậy ban quan trị cho em hỏi, em có thể đổi tài khoản của em hiện tại từ chien.buivan32 thành cái khác không ạ. Em đã check nhưng k thể tự đổi được, nên muốn nhờ BQT hỗ trợ em.
Nếu trong trường hợp k thể đổi được, thì em có cách nào chuyển xăng từ tài khoản cũ sang mới không ạ?

Em cảm ơn!
Thiên cơ đã lộ, chắc có sếp đi theo xem làm gì rồi kkkkk ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên