Hỏi phần mềm tra cứu mã lỗi bằng điện thoại

hoangkhoa
Bình luận: 23Lượt xem: 7,206

hoangkhoa

Tài xế O-H
các cụ cho em hỏi,cả nhà mình đã có ai dùng phần mềm tra cứu mã lỗi bằng điện thoại chạy hệ điều hành android chưa?
em đã thấy ở bên tân phát có người dùng rồi nói là rất hay và tiện lợi,em thấy họ giới thiu có hơn 50 nghìn mã,của tất cả các hãng xe,và được dịch cả sang tiếng việt.họ bảo tải phần mềm về máy và họ bán mã key vói giá 800 nghìn.
không biết nhà mình đã có ai dùng và hiệu quả thế nào?

thinhpto

Tài xế O-H
các cụ cho em hỏi,cả nhà mình đã có ai dùng phần mềm tra cứ mã lỗi bằng điện thoại chạy hệ điều hành android chưa?
em đã thấy ở bên tân phát có người dùng rồi nói là rất hay và tiện lợi,em thấy họ giới thiu có hơn 50 nghìn mã,của tất cả các hãng xe,và được dịch cả sang tiếng việt.họ bảo tải phần mềm về máy và họ bán mã key vói giá 800 nghìn.
nhà cháu cũng đang quan tâm vấn đề này, chả hiểu bên tân phát kiểu gì, mua máy đọc lỗi mà họ không cho luôn phần mềm đó

mrtinhnguyen

Tài xế O-H
các cụ cho em hỏi,cả nhà mình đã có ai dùng phần mềm tra cứ mã lỗi bằng điện thoại chạy hệ điều hành android chưa?
Cụ có thể tải được phần mềm về thì gửi link lên đây, tôi sẽ crack cho anh em OH dùng

giahung

Tài xế O-H
em cũng dang tò mò về phần mềm đọc lỗ trên dt vì chỗ e ko có maý dọc lôĩ nên toàn phaỉ làm mò thôi đôi khi rất khó đề phán bệnh..bác naò dùng dồi xin tư vân e biết?phần mêm ấy cần tb gì dể hỗ trợ va maý iphon có caì được ko?cảm ơn các bác

hoangkhoa

Tài xế O-H
Cụ có thể tải được phần mềm về thì gửi link lên đây, tôi sẽ crack cho anh em OH dùng
cái này họ bán co cụ ah. hiện jo em đang muốn hỏi xem đã có cụ nào xài chưa và có hiệu quả không để em mua.[DOUBLEPOST=1409485020,1409484825][/DOUBLEPOST]
em cũng dang tò mò về phần mềm đọc lỗ trên dt vì chỗ e ko có maý dọc lôĩ nên toàn phaỉ làm mò thôi đôi khi rất khó đề phán bệnh..bác naò dùng dồi xin tư vân e biết?phần mêm ấy cần tb gì dể hỗ trợ va maý iphon có caì được ko?cảm ơn các bác
cụ ơi cái này chỉ là phần mềm tra mã lỗi trên điện thoại,chạy hệ điều hành android.

giahung

Tài xế O-H
đã có lầ mình thâý dùng dôì nhưng phân ko có tiêng việt nên mình cũng ko quan tâm lám..giờ nêú mình muôn caì phần mêm âý băng tiềng việt cho rễ ds thì cân phụ kiên gi theo va mua ở đâu bao nhiêu tiền.bac naò biết hoặc đã dùng dôì tư vấn dùm

mrtinhnguyen

Tài xế O-H

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
@hoangkhoa nếu chỉ là phần mềm tra mã lỗi thì App của Android và IOS đều có hỗ trợ.Mở kết nối mạng ,seach từ khóa và tải về là xài được ,có cả bản free (em đang dùng :) )

giahung

Tài xế O-H
hay quá bác ak,,thật hữ ich cho ae nhưnh tiếc cho e vì e ko có maý dọc lôĩ bac ak...chuc bac thật nhiều sk và có những ý tưởng thât hay

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên