hỏi về đặt cam xe kia moning 2013

P
Bình luận: 30Lượt xem: 2,412

moivaonghe123

Tài xế O-H
Vâng..từ gầm máy sang điện cảm giác thế nào bác...mà làm xe tải mà bác đặt không dâu mà để máy 1 điểm chết trên tận cùng là máy sẽ yếu đấy..phải lùi lại từ điểm chết trên cùng lùi xuống khoảng 8-10 độ để tạo góc mở sớm đóng muộn..lúc đấy xe mới level max được ạ
Đang làm gầm máy chuyển xang điện với điều hòa cảm giác như mình ở trên núi xuống thành phố ý .vui phết bác ệ .Đúng thế bác không nói làm e quên mất nâu không làm bác ệ. Có xe thì nó có gi góc mở sớm đóng muộn bên hông máy có xe không gi.thì e quay máy gần lên DCT. nâu không làm bác ệ .mình phải tự làm thì mới nhớ hết dk bác ệ

moivaonghe123

Tài xế O-H
Dạ...tôi 92 chắc nhỏ tuổi hơn bác rồi..bác bao nhiêu..ở đâu ạ
Tôi 90 bác ệ.trung thu cũng đang tự kỷ 1 mình giống bác. tôi ở vĩnh phúc bác ệ.hiện nay vẫn còn sống và đang làm việc tại (ven ven thủ đô bác ệ.) bác vẫn gồng mình lộn gầm đi cày thuê cho người ta .hay .cày tại nhà mình vậy bác mở gara..

ga_auto37

Tài xế O-H
Tôi 90 bác ệ.trung thu cũng đang tự kỷ 1 mình giống bác. tôi ở vĩnh phúc bác ệ.hiện nay vẫn còn sống và đang làm việc tại (ven ven thủ đô bác ệ.) bác vẫn gồng mình lộn gầm đi cày thuê cho người ta .hay .cày tại nhà mình vậy bác mở gara..
Dạ em đi cày thuê bác à..còn bác..làm thủ đô thì ngọt rồi

moivaonghe123

Tài xế O-H
Dạ em đi cày thuê bác à..còn bác..làm thủ đô thì ngọt rồi
Ven ven thủ đô thôi bác ệ. Nói bác đừng cười chê. Làm vớ vẩn thôi. Đến cái máy đọc nỗi còn chẳng biết nó to nhỏ thế nào. màu sắc gia xao bác ệ. Toàn làm mò thôi. E chẳng học hành trường lớp gì cả bác ệ .có khi phải đi học điện đời cao tí đọc lỗi để cho gần bằng con nhà người ta bác ệ

ga_auto37

Tài xế O-H
Ven ven thủ đô thôi bác ệ. Nói bác đừng cười chê. Làm vớ vẩn thôi. Đến cái máy đọc nỗi còn chẳng biết nó to nhỏ thế nào. màu sắc gia xao bác ệ. Toàn làm mò thôi. E chẳng học hành trường lớp gì cả bác ệ .có khi phải đi học điện đời cao tí đọc lỗi để cho gần bằng con nhà người ta bác ệ
Vẩng.phai xách đít mà đầu tư đi bác ạ..không có thì mình tự bỏ tiền mua..như em cũng vậy..cũng tự sắm máy.. Phần mềm cho mình..chứ cHẳng phụ thuộc ai..miễn là phát triển cho mình là đầu tư bác à..không thiệt đâu ạ

moivaonghe123

Tài xế O-H
Vẩng.phai xách đít mà đầu tư đi bác ạ..không có thì mình tự bỏ tiền mua..như em cũng vậy..cũng tự sắm máy.. Phần mềm cho mình..chứ cHẳng phụ thuộc ai..miễn là phát triển cho mình là đầu tư bác à..không thiệt đâu ạ
Ôi hôm trước e hỏi cái máy gscan2 58 củ bác ệ .bọn nó hút máu người nghê thật + với máy tính nọ kia chắc phải 70củ .không giám nghĩ tới nữa

ga_auto37

Tài xế O-H
Ôi hôm trước e hỏi cái máy gscan2 58 củ bác ệ .bọn nó hút máu người nghê thật + với máy tính nọ kia chắc phải 70củ .không giám nghĩ tới nữa
Bác cứ mua cái vừa tiền thôi..mua loại phần cứng ấy..cắm vào máy tính là xong..máy tính mua cũ tầm 5 chai..máy tét thì nên mua chuyên hãng..ví dụ toyota bác mua toyota tếch-chim giá có 1 chai..mua gds kia-huydai tầm 17 chai..hoặc autocom cùi bắp 3tr.cứ lên từ từ bác à

moivaonghe123

Tài xế O-H
Bác cứ mua cái vừa tiền thôi..mua loại phần cứng ấy..cắm vào máy tính là xong..máy tính mua cũ tầm 5 chai..máy tét thì nên mua chuyên hãng..ví dụ toyota bác mua toyota tếch-chim giá có 1 chai..mua gds kia-huydai tầm 17 chai..hoặc autocom cùi bắp 3tr.cứ lên từ từ bác à
Bác nói có lý để e châm cứu xem xao bác đang dùng máy gì thế . có ổn không vậy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên