hundai.poter2 đạp ga ko len

D
Bình luận: 25Lượt xem: 2,136

tuanlexus

Tài xế O-H
Con em này của bác khả năng là thiếu khí bác ak ,thứ 1 bác tháo cổ bô ra bác đục ruột phía trong cho . ,thứ 2 bác bịt đường luân hồi khí xả cho e. E chờ bác hồi âm
[MERGETIME="1411784826"][/MERGETIME]
Con em này của bác khả năng là thiếu khí bác ak ,thứ 1 bác tháo cổ bô ra bác đục ruột phía trong cho . ,thứ 2 bác bịt đường luân hồi khí xả cho e. E chờ bác hồi âm
[MERGETIME="1411784834"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1411784849"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1411784865"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1411784884"][/MERGETIME]

dalat_garataitri

Tài xế O-H
e dã làm hết cách rồi.tháo pô rồi vệ sinh đủ các loại ống.gần pô.vệ sinh dàn làm mát mà ko giải quyết được.kái lỗi.p0402.chắc e nghi bị 4 cây bét bị tuộc áp.sáng nay e đã cho chủ xe chay lên chổ cân heo bét luôn rồi.e xin cảm ơn các bác đã tư vấn ạ.xin cảm ơn cả nhà nhiều ạ.

tranat

Tài xế O-H
cụ nhìn data thì phải biết nó kim điện hay cơ chứ sao còn phải hỏi làm gì cho chủ thớt mất công trả lời :v
cái này nahf cháu hơi ngu cu thông cảm[DOUBLEPOST=1411958655,1411958579][/DOUBLEPOST]
e dã làm hết cách rồi.tháo pô rồi vệ sinh đủ các loại ống.gần pô.vệ sinh dàn làm mát mà ko giải quyết được.kái lỗi.p0402.chắc e nghi bị 4 cây bét bị tuộc áp.sáng nay e đã cho chủ xe chay lên chổ cân heo bét luôn rồi.e xin cảm ơn các bác đã tư vấn ạ.xin cảm ơn cả nhà nhiều ạ.
không phải tại tim đâu cụ ạ. bị bệnh phổi, sao khám tim làm gì . nhồi máu cơ tim em nó khác .

ngukiemvp

Tài xế O-H
chào các bác hôm nay e có gặp con hundai porter 2 máy dầu 2.5.đạp ga lên được tua máy tới 2000 là đạp ko lên được.báo lổi p0402.e đã thay lọc dầu.vệ sinh lại van EGR.khi vừa đề nổ là giử ga lun thì tua máy lên được.xin các bác tư vấn tí ạView attachment 26454 View attachment 26455 View attachment 26455 vài giây lại bị như cũ

View attachment 26456
cụ xúc bình dầu ,thay lọc, cân bơm . em nghi la bơm thui. em chém không phải mong các bác đừng nsm đá.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên