Hướng dẫn cách đăng ký vào "Đấu trường O-H"

khoadongluc
Bình luận: 4Lượt xem: 2,525

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào các bạn Đấu trường O-H sẽ là nơi cho các bạn tham gia thử tài và đấu sức . Tại đây chúng tôi sẽ có hơn 5000 đề tài trắc nghiệm trải rộn khắp kiến thức và kỹ năng Ô tô , xe máy , Máy công trình . Các giạng câu hỏi theo kiểu IQ , Các bài yêu cầu trả lời ngắn ...

Khi tham gia vào đấu trường O-H Bạn sẽ có được những điều sau đây :

1. Kiến thức và sự hiểu biết ( Kiến thức rất rộng của Đấu trường O-H được các thành viên đến khắp cả nước , nước ngoài và đầy đử tầng lớp , lứa tuổi xây dựng nên kho ngân hàng câu hỏi"
2. Kỹ năng ( Nhạy bén và quyết đoán)
3. Điểm số ( Đây chính là điều mà nhiều bạn thắc mắc tại sao lên diễn đàn khó kiếm điểm , khi các bạ tham gia vào các bài thi do chúng tôi tổ chức hàng tuần , hàng tháng , hàng quý , hàng năm các bạn đều nhậ được số điểm từ 200 - 10000 điểm

Lưu ý : Tài khoản tại đấu trường O-H Phải trùng với tài khoản diễn đàn để chúng tôi tiện trao giải và trao điểm .

Cách đăng ký tham gia : Truy cập vào đấu trường tại địa chỉ : http://www.oto-hui.com/exam/

Bạn làm theo hình minh họa bên dưới :

1. Tạo tài khoản :

2. Đăng nhập vào tài khoản :

nampham

Tài xế O-H
cho e hoi..ten dang nhap va mat khau de thi dau truong o-h la ten va mat khau dang nhap vao oto-hiu phai ko ah. sao e dang nhap hoai ma ko dk. thanks
:3:

giaothong91

Tài xế O-H
đấu trường, phải chăn khi mình đăng ký là có hàng loạt câu hỏi, và có thể đem lại xăng cho tụi em không a :(, vì sinh viên mà, đăng bài kiếm xăng, rồi thì tìm những hoạt động khác kiếm xăng để mong có tài liệu mà học tập chứ!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên