Hướng dẫn sử dụng và sữa chữa KIA MORNING(PICANTO)

cuongminh
Bình luận: 40Lượt xem: 14,637

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Hướng dẫn sử dụng và sữa chữa xe KIA MORNING(PICANTO):D

Bác KIA cho em hỏi lỗi khi down về thế này là sao ạ? em down 2 lần mà chẵng được.

xengxaomy

Tài xế O-H
cụ check mail nhé ! mong cụ đóng góp được nhiều bài viết và có nhiều điểm để đập phá nhá.:))
anh em cho hỏi tải được về sao mãi không mở được vậy
vừa vào trang nên chưa có hiểu biết mong ae chỉ bảo
[MERGETIME="1432219345"][/MERGETIME]
Ðề: Hướng dẫn sử dụng và sữa chữa KIA MORNING(PICANTO)

Oc chạy ổ đĩa ảo à. mù thông tin chiu thôi.
hi em mù tít cái khoản này lên không biết lắm bac có thể chỉ em cách cài đặt khong tải về mà không biết dùng không mở được

phuctutin86

Tài xế O-H

bạn ơi , cái file iso của bạn có vấn đề rồi mình ko thể giải nén dc hay mout cái file iso đc , bạn có thể check lại ko , mình cần thông tin để nghiên cứu cách độ lại phuộc cho kia morning , mình chỉ là người dùng thôi muốn nghiên cứu chút , thanks

ChieuLy214

Tài xế O-H
Dạ, em chào các bác ! Sao file em đã giải nén ra ISO rồi tiếp theo em dùng UtralSO để xem mà sao file là Start.exe không xem được các bác giúp em với =( Em đang cần tài liệu này Kia Picanto 2008 máy G4HE ai có chia sẽ giúp em với chieuly214@gmail.com
Em xin cảm ơn. Mong được các bác giúp đỡ sớm ạ

ChieuLy214

Tài xế O-H
Hướng dẫn sử dụng và sữa chữa xe KIA MORNING(PICANTO):D

Dạ em chào Bác, Bác ơi giúp em với em đã giải nén xong và đọc bằng ổ ảo mà sao vẫn không xem được mong bác kiểm tra file ISO lại giúp em với. Gmail em là chieuly214@gmail.com mong được bác giúp đỡ. Em đang cần tài liệu về Kia Picanto 2008 máy G4HE bác có chia sẽ giúp em với, em xin cảm ơn

hathanhtam

Tài xế O-H
sao em tải về rồi giải nén xem báo lỗi vậy bác nào giúp em với. Em đang cần tài liệu KIA Picanto 2012 để làm báo cáo T.T

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên