Huyndai poster cần giúp đỡ

L
Bình luận: 15Lượt xem: 1,311

moivaonghe123

Tài xế O-H
E đang làm e Huyndai poster đời 97 có hiện tượng phải mồi xăng mới nổ . Nổ 1 teo là từ từ chết mặc dù đã kéo hết ga . E đã cân bơm kim rồi . dầu chuẩn các bác ak. Các bác làm ơn chỉ cho nhà cháu e nó bị bệnh gì ạ . nhà cháu xin cảm ơn.
Xe lúc vào. tình hình thế nào vậy mà đi cân bơm bác. Chước khi cân bơm có nổ được không vậy.cam cò củi lửa chuẩn chưa bác .dầu lên kim chưa bác .xem kim có bị kẹt không

Black_Mack

Tài xế O-H
E đang làm e Huyndai poster đời 97 có hiện tượng phải mồi xăng mới nổ . Nổ 1 teo là từ từ chết mặc dù đã kéo hết ga . E đã cân bơm kim rồi . dầu chuẩn các bác ak. Các bác làm ơn chỉ cho nhà cháu e nó bị bệnh gì ạ . nhà cháu xin cảm ơn.
Bác kiểm tra đường ống dầu xem sao ạ...có bị rò rỉ ở đâu không...móp hoặc nghẹt...bác thử thay lọc rồi xả e lại xem thế nào...

ledoan

Tài xế O-H
Kiểm tra hơi sau đó cho kim ra ngoài đề xem có phun không

duandtoto

Tài xế O-H
bệnh này phần nhiều là bị e dầu do đường ống bị thủng chỗ nào đó từ thùng lên kim.hoặc lỗi ở bơm kim.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên