HuynDai Robex 2000-2 ( bánh lốp)

N
Bình luận: 8Lượt xem: 2,147

nguyendinhcuong

Tài xế O-H
Em mới gặp ban mới, đưa lên mong các bác chém giúp cho. xin cảm ơn các bác trước nhé!
Máy đang làm việc bình thường, thì em nó ngã bệnh hiện tượng như sau.
ra vào ARM chậm và hẫng cần vì thiếu 1 bơm không nên áp, khi di chuyển lầy khỏe bánh quay tròn nhưng dùng cần ngang kéo hoặc đẩy hỗ trợ thì xì khói đen thậm chí ép quá là chết máy.
em đã kiểm tra các thông số như sau.- áp khiển ga nhỏ 35 ga to 40kg - áp chính 2 bơm cả di chuyển khi không hỗ trợ cần ARM đều 300kg. cần Boom 250kg/2 bơm.
máy đưa nên mặt bằng di chuyển thử hỗ trợ cần ARM thì D/Chuyển bị phanh đột ngột trong hộp số, áp số 1 và 2 tụt xuống dưới 10kg. bệnh tình cháu nó như vậy mong các bác khai đường chủ lối cho nhà cháu được nhờ.

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
Em mới gặp ban mới, đưa lên mong các bác chém giúp cho. xin cảm ơn các bác trước nhé!
ra vào ARM chậm và hẫng cần vì thiếu 1 bơm không nên áp, khi di chuyển lầy khỏe bánh quay tròn nhưng dùng cần ngang kéo hoặc đẩy hỗ trợ thì xì khói đen thậm chí ép quá là chết máy.
em đã kiểm tra các thông số như sau.- áp khiển ga nhỏ 35 ga to 40kg - áp chính 2 bơm cả di chuyển khi không hỗ trợ cần ARM đều 300kg. cần Boom 250kg/2 bơm.
máy đưa nên mặt bằng di chuyển thử hỗ trợ cần ARM thì D/Chuyển bị phanh đột ngột trong hộp số, áp số 1 và 2 tụt xuống dưới 10kg. bệnh tình cháu nó như vậy mong các bác khai đường chủ lối cho nhà cháu được nhờ.
Nhà cháu chửa lần nào được đụng vào em nó nên không biết "Đầu cua tai nheo dư lào"!!!!
Chủ thớt chụp vài Pô ảnh:Bơm, van.... quăng lên đê......

thdthb

Tài xế O-H

áp số thấp quá ,cháy hết lá côn,chỉnh lên 40kg .

zezo123

Tài xế O-H
thế chủ thớt cho em vài thông số được chứ ạ chứ cụ giấu kĩ thế em tư vấn sao được hả cụ . thế thao tác không tải sao hả cụ. nhưng cụ cho em chém cái được không ạ. cụ đổi cho em đường ap chính và pls cho nhau sem thế nào ạ nếu đổi mà không có thay đổi vế bơm thì em mong cụ . lên chém tiếp chứ nhẩy

nguyendinhcuong

Tài xế O-H
Vâng xin cảm ơn các cụ, mấy hôm nay nhà em bận quá nên không vào trả lời các cụ được. em đã đổi vế bơm rồi thì vế khác lại như vậy, cụ lưu ý cho là hoạt động tất cả bình thường nâng cần vẫn 2 bơm/250kg khỏe, nhanh - chỉ khi vào cần ARM thì hẫng,kết hợp với di chuyển thì trở thành phanh( nhưng không phải là phanh bánh mà là phanh hộp số) máy vẫn mang tải xì khói đen và chết máy.

nguyendinhcuong

Tài xế O-H
Em xin chào các cụ, máy hôm nay nhà em bận quá nên không vào trả lơi các cụ được, e xin đưa thêm thông tin cụ thể.
- e đã đổi nguồn bơm thì vế bơm cũng thay đổi theo,
- Các cụ lưu ý là áp khiển số khỏe 40kg di chuyển khỏe chỉ bị khi kết hợp với cần arm mới bị phanh mà là phanh cầu số chứ không phải là phanh bánh. còn không kết hợp thì tất cả bt khỏe, nhanh.áp khiển và áp chính đủ như em đã trình bày ở trên.

sk30uu

Tài xế O-H
Thao tác arm bị tụt mất áp khiển vậy điều mấu chốt là con cần arm áp khiển của con arm đến cốc đc bao nhiêu khi đo tại cốc là tìm ra thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên