IC wireless cho xe máy!

C
Bình luận: 6Lượt xem: 1,541

Chị Năm

<b>Dư tiền nhưng vẫn chưa mua xe </b>
:) Chào các bác! Với đà phát chuyển ngành công nghệ thông tin hiện nay! Có nhiều sản phẩm quá thông minh! Nhưng em lại chưa nghe thấy loại IC dùng wireless cho xe máy bao giờ!

- Có bác nào nghiên cứu cái này chưa ạ!? Em thì em thích dùng công nghệ cao lắm ! :9:

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Nhóm kỹ sư công nghệ cao Oto-hui đang nghiên cứu loại IC này..
Đây có thể là loại IC tiếp theo được công bố..Chị Năm cố gắng đợi trong thời gian tới nhé ;))

Chị Năm

<b>Dư tiền nhưng vẫn chưa mua xe </b>
thay vì phát triển IC wireless cho xe máy thì phát triển IC 3G,hoặc IC vệ tinh cho xe ô tô thì có lẽ khả thi hơn nhiều.:8:

Cái này có trên ô tô rồi bác ơi! Thậm chí trên xe mô tô bên nước người ta củng có lâu rồi!

Ở đây em muốn lắp vào những loại xe ở VN để chống cướp kìa! Cái này mới cần bác à! :9:

trung_thanh549

Tài xế O-H
Ra Nhật Tảo mua mạch điều khiển vô tuyến 1 hay 2 kênh giá hơn 100k tí, cấp nguồn và gắn vô IC, lấy remote làm móc khóa thế là OK wireless, chống trộm luôn :))

T

tosakin

Khách
:) Chào các bác! Với đà phát chuyển ngành công nghệ thông tin hiện nay! Có nhiều sản phẩm quá thông minh! Nhưng em lại chưa nghe thấy loại IC dùng wireless cho xe máy bao giờ!
- Có bác nào nghiên cứu cái này chưa ạ!? Em thì em thích dùng công nghệ cao lắm ! :9:

Cái này có trên ô tô rồi bác ơi! Thậm chí trên xe mô tô bên nước người ta củng có lâu rồi!
Ở đây em muốn lắp vào những loại xe ở VN để chống cướp kìa! Cái này mới cần bác à! :9:

Truyền tải năng lượng (điện) trong mội trường không khí, đỡ tốn kim lọai màu làm dây dẫn là một đề tài được con người nghĩ đến từ lâu kể từ khi phát minh ra máy phát điện.Cho đến hiện nay chỉ nghe đến sạc điện thọai không dây (dòng chỉ vài trăm mili ampere) truyền năng lượng điện từ ổ cắm đến thiết bị trong khỏang cách ngắn.
Còn cái thiết bị chống trộm trên ôtô thì chỉ để điều khiển con ECU không phải là con IC wireless...
mà IC là thiết bị gì nhỉ :32:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên