immobilizer system kia cerato 2010

buiquangnghia_1990
Bình luận: 6Lượt xem: 1,407

G7Kaka

Tài xế O-H
Là sao bác em không hiểu gì cả? Bác cho nổ máy xe xong, bác đi ra ngoài thì xe tắt máy hả? :cp Bác hỏi mà không có đầu có đuôi thì thằng học việc như em làm sao mà biết!

ls600hybryd

Tài xế O-H
chào các bác ạ
tình hình là em đang làm con kia cerato đời 2010 em bỏ chìa khóa vào trong xe đề phát ăn luôn nhưng bỏ ra ngoài cách 1m thì tịt ngóm các bác giúp em huớng giải quết với ạ thank all:cp

Hệ thống khóa smartkey hoạt động như thế là bình thường ấy chứ ,khóa cầm ra ngoài mà còn đề nổ máy được thì còn gọi gì là chìa khóa thông minh nữa chứ

mr.tung.oto

Tài xế O-H
cụ không cho chìa vào hốc cắm chìa mà cụ để ở bất kỳ chỗ nào trong xe cụ cũng đề nổ máy được .cụ cầm ra ngoài xe cách 1m mà đề được thì cụ đang đứng nc thằng khác vô xe đề nổ chay mất tiêu thi sao cụ :)) mang chì ra ngoài thì làm sao mà đề ạ!

buiquangnghia_1990

Tài xế O-H
vâng các bác nói vậy em hiểu rồi tại em chưa vấp cái immobilizer này bao giờ nên khi khách bảo đứng cách xa vẫn nổ được lên em hoảng cảm ơn các bác em đã vỡ ra được :cp cảm ơn

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
vâng các bác nói vậy em hiểu rồi tại em chưa vấp cái immobilizer này bao giờ nên khi khách bảo đứng cách xa vẫn nổ được lên em hoảng cảm ơn các bác em đã vỡ ra được :cp cảm ơn
Cái chức năng mà bác đang nói đền không phải là của IMMO mà là chức năng của Smartkey cụ ạ.Tối qua lúc cụ gọi em đã khẳng định nó hoạt động như vậy là bình thường rồi mà.:77::77::77:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên