ISTA-D...Rheingold 3.47.30...tháng 2.2015

S
Bình luận: 13Lượt xem: 3,020

Shop_manual

Tài xế O-H

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
link này là file chạy thẳng luôn không phải cài gì nữa cả cụ ạ, nếu cụ thích nghịch gợm 1 chút em lại up theo bản cài trực tiếp, còn đây là bản chạy trực tiếp
Cụ có thể cho em biết các bước khi tải bản này của cụ về rồi thì phải làm thế nào cho nó hoạt động được hả cụ
Đầu tiên phải cài lại win mới ah cụ
Sau đó tải bản này về rồi sao nữa
Em thấy hấp dẫn quá

Shop_manual

Tài xế O-H
Cụ có thể cho em biết các bước khi tải bản này của cụ về rồi thì phải làm thế nào cho nó hoạt động được hả cụ
Em thấy hấp dẫn quá
cụ chưa cài mà đã hỏi rồi, chịu khó tìm hiểu rồi từ từ cài, vướng vắc chỗ nào cụ cứ trả lời lại nhé

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Em thấy hấp dẫn quá
Cụ yên tâm, cụ cứ tải về trước xong sẽ bắt đầu từ từ, cam đoan với cụ là cụ cụ sóp ma nù không bỏ rơi thớt này đâu ạ!

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Em cũng dùng icom bản của em chay trên win ảo chậm quá nhiều khi khởi động máy lên mất 15 phút nếu một ngày khởi động chục lần là ting ting hết ngày ah nếu cchạy trực tiếp có lẽ sẽ nhanh hơn cụ nhỉ

Shop_manual

Tài xế O-H
Tất nhiên máy ảo sẽ chạy chậm hơn máy thật rồi cụ nhé, như em được biết trên O-H đã có nhiều cao thủ đã cài được rồi đó cụ ạ,

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên