Isuzu trooper đời 1997 bỏ máy

vothanhthien
Bình luận: 4Lượt xem: 817

vothanhthien

Tài xế O-H
Các ae giúp mình còn xe isuzu trooper 7 chỗ đời 1997. Động cơ v6 sử dụng bô bin đôi.tình hình e nó bị bỏ 2 máy song hành 5 và 2.e đã kiểm tra các kiểu.thử kim phun ở ngoài.tia lửa điện có.áp xăng.áp hơi đều có đủ.và đổi dây phin.đổi thử bobin qua lại mà vẫn ko nổ .ae nào làm qua chứng bệnh con này chưa chỉ giáo giúp e với.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các ae giúp mình còn xe isuzu trooper 7 chỗ đời 1997. Động cơ v6 sử dụng bô bin đôi.tình hình e nó bị bỏ 2 máy song hành 5 và 2.e đã kiểm tra các kiểu.thử kim phun ở ngoài.tia lửa điện có.áp xăng.áp hơi đều có đủ.và đổi dây phin.đổi thử bobin qua lại mà vẫn ko nổ .ae nào làm qua chứng bệnh con này chưa chỉ giáo giúp e với.
Không hiểu bác hỏi về không nổ hay bỏ máy?

thaoden

Tài xế O-H
ý bạn là máy 5 và 2, có tia lửa điện, có phun xăng, thử đủ áp suất nén nhưng ko nổ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên