Kế hoạch óp lai ngày mùng 2/9!

A
Bình luận: 77Lượt xem: 8,186

camelR1

<font color="red">HỘI TRƯỞNG ĐỘC THÂN HỘI</font><i
kiểu này chắc vẫn làm hội trưởng ko từ chức nữa . hahaha . ko cần phải năn nỉ cũng ko có ai bị giận hờn mà vẫn sung sướng . :)) =))

Wanted

Xe Tăng
kiểu này chắc vẫn làm hội trưởng ko từ chức nữa . hahaha . ko cần phải năn nỉ cũng ko có ai bị giận hờn mà vẫn sung sướng . :)) =))

Hội trưởng đi kỳ này em mà thấy cái gì là chụp hình post lên goài phê phán cho hội trưởng từ chức luôn .

camelR1

<font color="red">HỘI TRƯỞNG ĐỘC THÂN HỘI</font><i
Hội trưởng đi kỳ này em mà thấy cái gì là chụp hình post lên goài phê phán cho hội trưởng từ chức luôn .

wên khái niệm đó đi kưng ! hội trưởng làm gì cũng co chuẩn mực hết ko có gì để kưng chọc khe được đâu . kekeke =))

admin

Tài xế O-H
Tất cả thành viên xin cho tên và số liên lạc để cập nhật danh sách và lên kế hoạch thời gian chi tiết cụ thể ! bắt đầu từ ngày hôm nay cho đến hết này 31 ai không đăng ký thì sẽ không đi nữa !

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Msn đăng ký nè :Huỳnh kimkim.Muốn gặp msn thì liên lạc qua Hội trưởng Độc thân ngne =d>

oto@

Tài xế O-H
Bó tay lới ông già Giacmolam bò wa, mình đi chiều tối thì mấy em cũng siêu dạt vào bến bờ rùi .:))

admin

Tài xế O-H
Chiều nay (1/9) đúng 5h anh em tập trung tại cổng trường đại học công nghiệp để tập trung đi nghen!

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
4h bên Tây Thạnh có mặt,có gì làm rai rai đợi pé poo hen !!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên