Khoá cửa xe huynhday 3,5tấn cần dúp

chuyendienoto75
Bình luận: 32Lượt xem: 4,143

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
những xe có công tắc khóa tổng chỉ cần đấu 2 đây nâu và trắng vào là giải quyết đc ngay
Không biết cụ nhắc đến loại điều khiển nào, chứ loại nhà e hay dùng thì có 2 dây nâu,2 dây trắng thì đều để Cấp mát vào. Chứ khi ấn Lock hoặc Unlock thì ko có mát ra cụ ợ. Mong cụ chỉ giáo

hieucaosu

Tài xế O-H
cụ lại đùa! trên bộ điều khiển tầu thường có 2 dây nâu và 2 dây trắng nhưng thực chất chỉ là 1 dây nâu và 1 dây trắng vì trong mạch nó chia 2!còn trong bộ công tắc của những xe như inova thường nháy mát là khóa hoặc mở!

cocacola

Tài xế O-H
Dạ mấy anh điều khiển của tầu sản xuất đa dạng và phong phú lắm.đấu kiểu gì cũng đấu được quan trọng là hiểu nó thì sẽ làm được nó đúng không các cụ.LAIXEOTOHUI

huyhungvcam

Tài xế O-H
cho em hỏi ngu tí ạ. có phải hai con reley mà các cụ đang nói đến . 1con nhận tín hiệu mass để khóa cửa . một con nhận tín hiệu mass để mở cửa không ak.

mrdp

Tài xế O-H
theo sơ đồ bác M Nhật tìm bộ phù hợp thì không mất thêm 2con rele 5chân . yêu cầu chỉ cần cấp mát khi công tác mở cửa sẽ chốt ngắt mát công tác khi cửa đang đóng là song đừng phá đi cái gì nguyên bản của nó chỉ cần làm độc dây công tác chuột rin bên tài thôi.

suaxe91

Tài xế O-H
Các cụ cho hỏi. E đấu khiển cửa con hunhdai2 tan5.ko biết e động vào cái gì mà giờ chốt cửa 1 trong 2 bên, bên còn lại ko chốt đc.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các cụ cho hỏi. E đấu khiển cửa con hunhdai2 tan5.ko biết e động vào cái gì mà giờ chốt cửa 1 trong 2 bên, bên còn lại ko chốt đc.
Bác hỏi thế thì bố ai biết được. Hành động của bác bác còn trả biết nữa là mấy ông thần gió trên mạng. Tốt nhất gọi thợ đến xử lý lại từ đầu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên