Kia Spectra làm máy bị kêu mặt máy

hunghanam
Bình luận: 71Lượt xem: 5,431

hunghanam

Tài xế O-H
Xả hết dầu mà ấn cứng ngắc thì kẹt lò xo hoặc kẹt đội..và tất nhiên sẽ bị chống cò và xucap rồi..đúng ra là nó ấn cảm giác vừa phải không nhẹ quá và cứng quá...
thường thì em vẫn xả xong ko mấy khi bop bóp trong dầu mà em bắt luôn như lános nubira santafe captiva đều ngon em ru nhưng có hai em hôm nay bị con thứ 2 là con nsyf và con liganda

hunghanam

Tài xế O-H
trung số phận bác đề xuất chủ thay coi sao em thì đang đề xuất chưa đi đến trung kết em đang bực cả mình akay vãi

BoBiMy

Tài xế O-H
vậy là gặp pải con chuối rùi bệnh này em trước cũng dính rùi nhưng lich sử vẫn bị lặp lại mà bác nó là bt nhà binh em xin ý kiến chủ thay con đội nó vẫn ko chịu coi như mình vẫn chưa tìm ra bệnh akay quá
vấn đề ở đây là E ko xác định được con đội nào chết E đã tháo ra vệ sinh rồi. chủ xe ko cho thay cả dàn 16 con

hunghanam

Tài xế O-H
E cũng đang làm con lacety trong nước kêu tạch tạch ở mặt máy mà cũng chua dám thay con đội bác ạ
vấn đề ở đây là E ko xác định được con đội nào chết E đã tháo ra vệ sinh rồi. chủ xe ko cho thay cả dàn 16 con
vậy là như tôi rùi chia buồn với bác nếu làm ra kết quả bằng cách nào thì chia xẻ nhé để rút kinh nghiệm chiến trường

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên