kim den can dup

P
Bình luận: 8Lượt xem: 1,802

pham tuyen

Tài xế O-H
mấy bác cho em hỏi tí ve kim đèn vói đã co ai tụ chế kim đèn chua va làm nhu thế nào ?dùng vật liệu gì để ló phản quang đuọc ; anh em cho hỏi chút về đen bi xenon vói ỏ hà nội có chỗ nào bán không va giá cả là bao nhieu cho một chiếc .có thể đặt mua qua mạng đuọc không vì em o xa lên không về đó mua đuọc ;các bác cho em địa chỉ giõ dàng với nhé .em ở hà giang ;thank

:8:

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
kim đèn 1 bộ có 4-50k thui chứ bao nhiu đâu, k chế nổi đâu, có chế được thì cũng k đẹp, lấy niếng mica mà chế, xong lấy kem đánh răng bôi lên lấy giấy nhám mịn số 450 hoặc số 0 mà chà cho bóng, mua keo phản quang dán lên cho nó lên màu, đèn led nhỏ đó k có bán bạn àh, chơi kim đèn k bao giờ báo đúng vận tốc xe đang đi cả, mình bị bắt 1 lần rồi, kim chỉ 80 mà đồng hồ bắn tốc độ chỉ 118km/h, bi xenon vô mấy cửa hàng bán đồ chơi xe hơi đó, tốt nhất là đừng mua qua mạng, tiền trao cháo múc cho khoẻ đỡ rắc rối

phongtran

nhủng bác ơi em ở tận hà giang vì không có điều kiện về mua .kim đèn ở đâu bán hả bạn ?ở ha nội có bán không bạn

mìh ở TPHCM nhưng nghe 1 số ae tự chế đèn nền là ra ngoài chợ Giời gì đó ngoài HN mua, bác mún tự chế đèn nền thì cứ ra đó mua, bao nhiu bóng đèn LED và màu j tuỳ thích bác, rồi sau đó mua 1 lô điện trở 330 OHM(ôm) về ráp nối típ vô từng bóng đèn, kim đèn, bác chế như e hướng dẫn như trên thử xem đc hay không,
chúc bác may mắn

ot2

Tài xế O-H
ở sg kim tầm 40k/ bộ, đèn 40-50k/bộ, mua về chỉ việc đấu dây vào, ko cần phải gắn thêm điện trở j hết
bác có thể nhờ ng trong sg mua rùi gửi ra cho, phí gửi tầm 20k, nếu chịu khó thì xuống hn lùng sục thì cũng có thôi ;)

phongtran

vâng cảm on bác admin .nhung cho em hỏi chút nếu thay kim đèn thì có bị sai lệch gì ko?em sợ ráp vào kim báo sai

sai là chắc rùi, kim zin trên đồng hồ nhìu khi còn báo sai huống hồ kim đèn, bạn thấy cảnh chạy 40km/h đi song song với mấy xe zin vẫn đúng, vụt ga lên, kim xe chỉ 80km/h wa mặt airblaide kim air chỉ 90km/h, kéo típ cũng 80, c.a thổi vào máy bắn tốc độ chỉ 118km/h, lúc đó mới biết xe chạy bi nhiu

dtddquochuy

Tài xế O-H
Kim đèn thì 45 k 1 bộ (gồm 2 cây kim và 2 vòng led nhỏ xíu ) .đèn nền thì 60 k 1 bộ (gồm 1 dây chia ra làm 5 mạch nhỏ ,mổi mạch 2 bóng ) .Có quen ai ở thành phố thì gửi mua giùm .Vì mới làm cho con Dream xong nên mới biết giá .Ra tiệm nó đòi làm đèn nền và kim đèn 250 k ,mắc khiếp .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên