Kobelco sk120-1

kobelcu
Bình luận: 67Lượt xem: 6,900

kobelcu

Tài xế O-H
Cả nhà giúp cháu với.Cha là thế này cháu nhận sửa em này khó quá .tât cả các thao tác đều bình thuong nhưng chỉ mỗi di chuyển là yếu thôi .đương bằng nó đi rất nhanh,nhưng khi lên dốc nó kêu è cái rồi đứng im ,nhà cháu đo áp bơm chính là 320 kg áp khiển 45kg , ko biết làm sao nữa nhờ các bậc tiền bối chỉ giúp cho

kobelcu

Tài xế O-H
Nhà cháu ép di chuyển ,cắt lái ở đường bằng thì đc, rùa - thỏ nhà cháu cũng đã thử rồi mà ko đc. Phớt trung tâm nhà cháu cũng thay luôn rồi .ko biết bệnh gì nữa

cuongctnvn

Tài xế O-H
bạn lắp đồng hồ vào đầu cốc ngăn kéo di chuyển hãy kiểm tra khi leo dốc xem khi đó áp khiển là bao nhiêu.
bạn làm như vậy đi khi lắp rồi gọi cho mình mình chỉ..0963226337

kobelcu

Tài xế O-H
Con này moi dau mua ve cac dong tac rat nhanh chi moi di chuyen la yeu thoi .sau do goi tho ha noi len de kiem tra .ho bao may nay thuy luc nong nen lam lai bom ,sau do bom lam lai nhung ep tai can arm keu rat to thao ra cung den 4-5lan nhung cung ko dc .ap khien 50 ,ap chinh ca 2 bom la 320 ,may di duong bang thi rat nhanh.nhung chi hoi doc la no dung im dong co hoi khoi ap bom khi no dung im la 200 kg.nho cac cu tu van giup nha chau voi

kobelcu

Tài xế O-H
Tình trạng máy khi mua về các thao tác rất nhanh . Nhưng chỉ có di chuyển là yếu thôi . Gọi thợ lên kt thì họ bảo máy bị nóng thủy lục phải làm lại bơm thế là tháo bơm ra nhung làm bom song thì ép tải bom keu . Họ đã thay gối và lõi bơm nhung di chuyển vẫn như cũ . Sau đó họ gọi em ,kiểm tra áp khiển 50 , Áp bom chính 320 cho cả hai bom ko biết nó hỏng o dau nũa cứ lên dốc là em nó lai đứng im

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên