komatsu 120-5

pro-me
Bình luận: 11Lượt xem: 2,817

pro-me

Tài xế O-H
CHÀO CÁC CỤ NHÀ CHÁU VỪA BÓI EM PC 120-5 THÌ THẤY TRONG THÙNG DẦU RẤT NHIỀU MẠT ĐỒNG . NHÀ CHÁU KHẲNG ĐỊNH CHẾT BƠM VÀ THÁO BƠM XUỐNG ĐẤT BỔ RA XEM THÌ 1 CHÙM QUẢ BỊ MÀI CHÂN ĐỒNG . NHÀ CHÁU BÁO CHỦ MÁY THAY RUỘT VÀ MẠ SEVO ,BALO NHƯNG HẠCH TOÁN KINH TẾ HẾT NHIỀU , NHÀ CHỦ KHÔNG ĐỒNG Ý LÀM LẠI BƠM VÌ NHÀ CHỦ MÁY CHO RẰNG NẾU THAY THÌ TOÀN HÀNG TRUNG QUỐC KHÔNG TỐT MÀ YÊU CẦU THAY BƠM MỚI . NHÀ CHÁU MUỐN CHẾ BƠM K3V63 VÀO EM NÓ CÓ ĐƯỢC KHÔNG Ạ ? VÀ NẾU CHẾ ĐƯỢC THÌ PHẢI LÀM NHỮNG GÌ ? NHÀ CHÁU RẤT MONG CÁC BẬC TIỀN BỐI CHỈ GIÚP , NHÀ CHÁU XIN CHÂN THÀNH CAM ƠN !

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
CHÀO CÁC CỤ NHÀ CHÁU VỪA BÓI EM PC 120-5 THÌ THẤY TRONG THÙNG DẦU RẤT NHIỀU MẠT ĐỒNG . NHÀ CHÁU KHẲNG ĐỊNH CHẾT BƠM VÀ THÁO BƠM XUỐNG ĐẤT BỔ RA XEM THÌ 1 CHÙM QUẢ BỊ MÀI CHÂN ĐỒNG . NHÀ CHÁU BÁO CHỦ MÁY THAY RUỘT VÀ MẠ SEVO ,BALO NHƯNG HẠCH TOÁN KINH TẾ HẾT NHIỀU , NHÀ CHỦ KHÔNG ĐỒNG Ý LÀM LẠI BƠM VÌ NHÀ CHỦ MÁY CHO RẰNG NẾU THAY THÌ TOÀN HÀNG TRUNG QUỐC KHÔNG TỐT MÀ YÊU CẦU THAY BƠM MỚI . NHÀ CHÁU MUỐN CHẾ BƠM K3V63 VÀO EM NÓ CÓ ĐƯỢC KHÔNG Ạ ? VÀ NẾU CHẾ ĐƯỢC THÌ PHẢI LÀM NHỮNG GÌ ? NHÀ CHÁU RẤT MONG CÁC BẬC TIỀN BỐI CHỈ GIÚP , NHÀ CHÁU XIN CHÂN THÀNH CAM ƠN !

Vài năm trước đây Ngu thấy có 1 chú thợ chuyên "Chế chác" K3V112DT cho PC 200-3(-5). Nói chung là trên cả tuyệt vời, hãng KOM mà nhìn thấy và bỏ đi "Lòng tự ái" thì có lẽ KOM-6 đến KOM-10 sẽ hay và bền hơn nhiều.

Bây giờ "Người ta" (Hãng nào thì Ngu này ko tiện quảng cáo) đã làm "Gần như hoàn chỉnh" (Chỉ thiếu 1 thứ), thợ s/c chỉ việc mua cả bộ về ốp "Phát ăn ngay". Ngon hay ko tùy thuộc vào "Trình người lắp ráp".

kiemcoi1

Tài xế O-H
Vài năm trước đây Ngu thấy có 1 chú thợ chuyên "Chế chác" K3V112DT cho PC 200-3(-5). Nói chung là trên cả tuyệt vời, hãng KOM mà nhìn thấy và bỏ đi "Lòng tự ái" thì có lẽ KOM-6 đến KOM-10 sẽ hay và bền hơn nhiều.

Bây giờ "Người ta" (Hãng nào thì Ngu này ko tiện quảng cáo) đã làm "Gần như hoàn chỉnh" (Chỉ thiếu 1 thứ), thợ s/c chỉ việc mua cả bộ về ốp "Phát ăn ngay". Ngon hay ko tùy thuộc vào "Trình người lắp ráp".

Vậy bây giờ chắc chú thợ đấy bỏ cái món chế chác ấy rồi cụ nhỉ DUAXEOTOHUI

kiemcoi1

Tài xế O-H
Một khi đã có thương hiệu và "Tiểu xảo" lại cao hơn "Người chế ra cả cục", thì bỏ thế nào được.

Kiếm ác là đằng khác.
Vậy nhà cháu xin rút lại câu "chú thợ". Cụ chia sẻ thêm chút tiểu xảo về vấn đề chủ thớt đang nghe ngóng để nhà cháu học hỏi với ạ

anhvukt

Tài xế O-H

Cụ khai thông thêm tý ngu cho ẻm họp thêm ạ? có hình minh họa thì tuyệt cú mèo đó Cụ. Thanhk!

văn chiến_bc06

bơi ngược dòng
xin phép các cụ ch,o nhà cháu chém phát,tất cả đều có thể,nhưng -5 mà cụ đưa k3v vào ngon thì thật là ngon nhưng cụ lên lo đường rút cho mình trước,để chế chác c/v komasu cũng khoai vãi ,mần ăn ngon kiếm bộn ko thì ăn cháo cả đời,

chxm

Tài xế O-H
đúng rồi cụ tự nguyện cải tiến. cụ chủ thớt nhờ luôn cụ tự nguyện giúp. vấn đề tài chính thì hai cụ bảo nhau ok. chủ thớt muốn có chút kinh nghiệm cũng chia xẻ thành quả công việc. hai cụ người thực hành, người chỉ đạo vín đề gì đâu

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
thêm tý điện nữa là ngon luôn. hàng ốp nguyên phát bỏ mất cái hay của cv kom-5

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên