Komatsu pc 120-3

gie-rach
Bình luận: 13Lượt xem: 2,641

lovemachine

Tài xế O-H
Ðề: Máy xúc Komatsu PC650-3 di chuyển chậm

Bác đo đồng hồ áp dươi chân chạy và trên bơm để so sánh xem sao. sau đo thử thao tác cho từng tay trang di chuyển- tiên lùi. nếu thấy áp tụt hoặc loạn thao tác rât co thể bị thông phớt trung tâm.

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
Các cụ trợ giúp em komazsu 200-6

Cty em co con xe 200-6 tren man hình hình hiện lỗi E02 là lỗi gi các cụ ,em mới vào nghề các cụ chỉ cho em với em cam ơn

hoanmy

Tài xế O-H
Ðề: Các cụ trợ giúp em komazsu 200-6

Kiểm tra điện hộp xuống van pump đi cụ.kiểm tra lại nguồn vào hộp,kiểm tra dây xuống van pump

văn chiến_bc06

bơi ngược dòng
em có con pc 120-3 máy làm việc tốt cần boom nhanh khỏe di chuyển 2 bên bình thường,nhưng chi có cần arm là chậm hơn tất cả so với những thao tác khác
em muốn hỏi là ở gầm cabin có 1 công tắc được gắn với thanh giằng cần arm,nó là gì thế ạ,nó có quyết định nhiều đến việc nhanh chậm của cần arm ko ạ,cái này nó có 2 đường tyo nối với cục điện ở gần hộp giảm tốc quay toa,e thấy có dây điện,e biết là quay toa có đưa điện vào mới quay
còn cái cần arm thì thế nào hả các bác
em xin chân thành cảm ơn trước

duongnt8686

Tài xế O-H
Cần giúp đỡ

Chào các bác minh co con máy xuc komatsu đời 93. van điều khiển điện thường nhưng hơi chậm, nhưng mình làm máy xong và tháo bơm ra làm lại rãnh then hoa đầu trục bơm và khi lắp bơm lên thì máy bi sôi nước áp điều khiển cao quá, áp len tới 200,nếu ha áp thì máy khong làm việc được

truongbaoanh

Tài xế O-H
Ðề: Cần giúp đỡ

Chào các bác minh co con máy xuc komatsu đời 93. van điều khiển điện thường nhưng hơi chậm, nhưng mình làm máy xong và tháo bơm ra làm lại rãnh then hoa đầu trục bơm và khi lắp bơm lên thì máy bi sôi nước áp điều khiển cao quá, áp len tới 200,nếu ha áp thì máy khong làm việc được
Cụ nói rõ hơn về máy của cụ đi, ví dụ máy xúc đào hay xúc lật...? chứ cụ nói như thế này nó trừu tượng quá thì chẳng thể làm gì giúp cụ được đâu cụ nhé.

hoangthanhhp

Tài xế O-H

Cụ nói rõ hơn xem là máy nào seri máy. Nói vậy AE chẳng biết là máy nào mà lại có áp khiển đến 200, cũng không rõ là 200kg hay psi....?:cp:cp

thachoems

Tài xế O-H

Bác xem lại xem áp điều khiển sao lên được 200 kg. nếu là 200psi =14kg. bác hạ áp là hạ xuống đến bao nhiêu rồi?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên