KOMATSU PC200-7

nguyentam1234
Bình luận: 10Lượt xem: 1,566

nguyentam1234

Tài xế O-H
Dạ nhà e chào các cụ là thế này Ah nhà e đang làm con -7 e nó vừa mới bị trôm mất môto ga e vào lắp xong bây giờ e nó cứ nâng boom là bị ghì tải sặc đen chết máy các cụ cho nhà em hỏi thế hệ thống của e nó có chức năng điều khỉên định mức ga theo mấy cấp độ động cơ Làm việc ko ah và nếu có thì chức năng điều khỉên đó sẽ phải cài đặt thế nào mong các cụ giúp giùm. Ah nhà e đã sả hết lưu lựơng rồi nhé cho nên ko nghi nghờ về thuỷ lực nữa.

thaianh

Tài xế O-H
Chỉ mất mô tơ ga thôi !
cụ lắp vào mà bị vậy thì cụ mua mô tơ ga sị mà lắp là ok
Còn cụ đăng lên hai cái ảnh MÀN HÌNH
-Cái thứ nhất là đời mỏng nó ko kết nối đường can (nhà cháu chịu)
cái thứ hai hàng TRUNG QUỐC ! như cụ có thấy nó báo nỗi gì ko

CHUNG HUU

Tài xế O-H
View attachment 40871 Dạ nhà e chào các cụ là thế này Ah nhà e đang làm con -7 e nó vừa mới bị trôm mất môto ga e vào lắp xong bây giờ e nó cứ nâng boom là bị ghì tải sặc đen chết máy các cụ cho nhà em hỏi thế hệ thống của e nó có chức năng điều khỉên định mức ga theo mấy cấp độ động cơ Làm việc ko ah và nếu có thì chức năng điều khỉên đó sẽ phải cài đặt thế nào mong các cụ giúp giùm. Ah nhà e đã sả hết lưu lựơng rồi nhé cho nên ko nghi nghờ về thuỷ lực nữa.
Ga có lên xuống bình thường không ,máy có báo lỗi j không bác

boyka

Tài xế O-H
View attachment 40871 Dạ nhà e chào các cụ là thế này Ah nhà e đang làm con -7 e nó vừa mới bị trôm mất môto ga e vào lắp xong bây giờ e nó cứ nâng boom là bị ghì tải sặc đen chết máy các cụ cho nhà em hỏi thế hệ thống của e nó có chức năng điều khỉên định mức ga theo mấy cấp độ động cơ Làm việc ko ah và nếu có thì chức năng điều khỉên đó sẽ phải cài đặt thế nào mong các cụ giúp giùm. Ah nhà e đã sả hết lưu lựơng rồi nhé cho nên ko nghi nghờ về thuỷ lực nữa.
d

hoannbk

Tài xế O-H
ga Ko đâu cần phải cài đặt ban đầu cụ. màn hình có báo lỗi điện hộp không cụ. chứ Motor ga đâu có làm máy lịm được

mayxaydunghk

Tài xế O-H
Hệ thống của PC200-7 nó có chức năng điều khỉên định mức ga và bơm theo chế độ làm việc, nhưng dù với chế độ làm việc nào thì nó cũng phải làm việc bình thường chứ không thể chết sặc như cụ nói được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên