Đang tải...

Kỹ năng phân tích dữ liệu động: Xác định tình trạng bầu xúc tác khí thải trên ô tô

Thảo luận trong 'Chia sẻ kinh nghiệm sửa chữa' bắt đầu bởi Gaarasamac, 21/9/17.

THÔNG TIN TUYỂN DỤNG: ---->>>>Tìm việc làm cùng OTO HUI<<<<---- CHÚ Ý: >>>>> Hướng dẫn cách để tích lũy xăng trên diễn đàn <<<<<-----
  1. Cai banh xe

Cai banh xe Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Được đổ xăng:
    62,898
    Xăng:
    380,967 lít xăng
    Cũng chả dám chỉ đâu bác, vướng chỗ nào thì ta sửa chỗ đó thôi. Tôi cũng suýt không ra trường được đó bác, học văn thì kém, nhưng về ngôn ngữ tôi cũng khá nắn nót. Tất cả do môi trường nó tạo ra thói quen thôi, sai cái là ăn tẩn, tự khắc sẽ chuẩn. Cái gì phải trả giá tất sẽ quý, cái gì miễn phí, tất sẽ mạt
    Mà cái cần sửa đầu tiên là bỏ cái chữ "okay" đi, nó không chuẩn, không có trong tiếng Việt, nên cũng không biết viết như vậy có đúng không nữa

Đã được đổ xăng bởi C5galaxy, dieuhoang, Ty_963 tài xế khác.
  2. ducthuc200

ducthuc200 Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    1,959
    Xăng:
    12,003 lít xăng
    bác muốn có từ để xài thì bác nên đọc sách,có rất nhiều lời hay ý đẹp ở đó,tớ nghĩ không cần phải xin đâu.Trên đây sai thì mọi người góp ý luôn thôi,có thể bác không thích cũng được,còn tôi thì khuyên bác nên chỉnh vì điều này chỉ có tốt lên chứ không làm xấu bác đâu.

Đã được đổ xăng bởi C5galaxy, dieuhoang, Cai banh xe3 tài xế khác.
  3. Ty_96

Ty_96 Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    204
    Xăng:
    1,276 lít xăng
    "ừ, vâng, dạ" chắc sẽ hợp hơn.
    Vâng, em cám ơn.
    Người bắc mấy bác khó khăn vấn đề ăn nói quá nhỉ.
    Chắc tại em hồi nhỏ ba má cũng hơi dễ tánh nên ko nói chuyện như trong sách đc.

Đã được đổ xăng bởi C5galaxydieuhoang.
  4. Cai banh xe

Cai banh xe Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Được đổ xăng:
    62,898
    Xăng:
    380,967 lít xăng
    Vấn đề không phải Bắc kỳ hay Nam kỳ, cũng không phải khó hay là dễ. Bắc kỳ cũng đầy bác nói năng rất vớ vẩn. Vấn đề là sử dụng từ ngữ phải chính xác thì suy nghĩ mới chính xác (cái này rất quan trọng khi làm kỹ thuật), và khi giao tiếp không phát sinh hiểu lầm. Sách cũng từ đời thường mà chép vào thôi

Đã được đổ xăng bởi C5galaxy, dieuhoangTy_96 .