Kỹ thuật xe, máy, thiết bị bê tông tươi.

vietdan71
Bình luận: 72Lượt xem: 15,436

vietdan71

Tài xế O-H
Tiếp ...

Tatcavicon

Tài xế O-H
Tôi ở Hà Nội, dự kiến thứ ba tuần sau ở Đà Nẵng mấy hôm. Cụ làm hãng bê tông nào thế.

View attachment 72231
Dạ em làm tư Nhân thôi.nhận xe này của bê tông việt hàn,làm phần ty và mấy cái linh tinh, khi xong thì xe bị thêm phần này, lay hoay chả lấy tiền được. Cảm ơn bác nhiều nhé. Mong được học hỏi từ Bác nhiều...

vietdan71

Tài xế O-H
Dạ em làm tư Nhân thôi.nhận xe này của bê tông việt hàn,làm phần ty và mấy cái linh tinh, khi xong thì xe bị thêm phần này, lay hoay chả lấy tiền được. Cảm ơn bác nhiều nhé. Mong được học hỏi từ Bác nhiều...
Chia sẻ để bản thân tiến bộ thôi cụ ạ. Cụ xem lại các đầu dây ra cảm biến xem có tụt đứt gì không. Xe cũ, thợ lái tơ, quản lý lại chưa ngon nên U70 thành U100.

Tatcavicon

Tài xế O-H
Chia sẻ để bản thân tiến bộ thôi cụ ạ. Cụ xem lại các đầu dây ra cảm biến xem có tụt đứt gì không. Xe cũ, thợ lái tơ, quản lý lại chưa ngon nên U70 thành U100.
Đúng z bác.cảm biến nhiệt trên bơm nó vứt luôn, mà sao trước giờ vẫn chạy được, thứ 3 bác vào đa nẵng sữa bơm cho hãng bê tông nào ah.bác cho em cái số điện thoại được không, nếu không mò ra bệnh được thì em xin nhờ bác tranh thủ thời gian giúp em tí được không ạ. Cảm ơn bác đã nhiệt tình.

vietanh1602

Tài xế O-H
Kính chào các cụ, topic phục vụ trao đổi thông tin liên quan về xe cần phân phối và thiết bị bơm bê tông tươi phục vụ công trình sử dụng bê tông xi măng. Mong các cụ tham gia nhiệt tình để đóng góp chuyên môn và kinh nghiệm cho những ai quan tâm. Trân trọng!

View attachment 70284

View attachment 70285
Bơm 80c Sany ah? con này bơm trâu nhưng tốn dầu lắm> em chuyên sửa loại này kể cả chạy lại phần mềm nhé

Tatcavicon

Tài xế O-H
Đúng z bác.cảm biến nhiệt trên bơm nó vứt luôn, mà sao trước giờ vẫn chạy được, thứ 3 bác vào đa nẵng sữa bơm cho hãng bê tông nào ah.bác cho em cái số điện thoại được không, nếu không mò ra bệnh được thì em xin nhờ bác tranh thủ thời gian giúp em tí được không ạ. Cảm ơn bác đã nhiệt tình.
Kính thưa cụ em đã tìm ra bệnh của con KCP này. Nó bị đứt dây điện coi, và hỏng rơle main power.cảm ơn cô đã nhiệt tình giúp đỡ nhé, chúc cụ thành công.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên