Laccety CDX 2010 xe nhập phát ra tiếng kêu tạch tạch trong máy

M
Bình luận: 76Lượt xem: 7,381

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Bác

Vậy bác làm sao mà hết. Hay là nó từ từ rồi hết. Vì dòng xe này nó khó chịu lắm.luks trước minh cung gặp dong xe này.nó đạp ga 1 chỗ thì lên. Mà đi có tải thì ko lên.roi mình no có tý mẹo rồi mình làm cũng bt ak
Tóm lại bác chỉ muốn hỏi những cái tinh tế để làm xe này chứ gì? Nếu bác còn có cái suy nghĩ hỏi giả vờ để lấy chất xám của người khác thì không được đâu. Ai cũng sãn sàng chia sẽ nhưng bác phải có cái tâm đã bác ạ. Em thật sự thấy ai cần gì mà mình giúp được thì sãn sãng nhưng với bác thì thấy mình nên khiêm tốn với bác. Bác hiểu không?

Michealduy

Tài xế O-H
Tóm lại bác chỉ muốn hỏi những cái tinh tế để làm xe này chứ gì? Nếu bác còn có cái suy nghĩ hỏi giả vờ để lấy chất xám của người khác thì không được đâu. Ai cũng sãn sàng chia sẽ nhưng bác phải có cái tâm đã bác ạ. Em thật sự thấy ai cần gì mà mình giúp được thì sãn sãng nhưng với bác thì thấy mình nên khiêm tốn với bác. Bác hiểu không?

hanhthuy1990

Tài xế O-H
cụ cho nhà cháu hỏi 7 nơi đo nhớt của cụ với
Cũng nghĩ không cần trả lời câu hỏi kiểu đểu của bác nhưng nói có sách mách có chứng bác nhé. những lỗ này đều đo được và chỉ việc chế đầu kết nối là được.đang còn nữa bác có cần xem cho hết không?

4car

Tài xế O-H
Cũng nghĩ không cần trả lời câu hỏi kiểu đểu của bác nhưng nói có sách mách có chứng bác nhé. những lỗ này đều đo được và chỉ việc chế đầu kết nối là được.đang còn nữa bác có cần xem cho hết không?

cụ thông cảm
nhà cháu it tài liệu nên mới phải liều để hỏi thôi
chứ không có ý gì khác

anhmtk

Tài xế O-H
Em theo dõi từ đầu tới giờ thấy bác michaelduy này nói chả rõ ràng gì cả,câu cú chả chấm,phết cứ lung tung hết cả và giờ thì cũng chả rõ luôn,rất ghi nhận tinh thần chia sẻ của bác hanhthuyhanhthuy1990 ạ!

caothai1986

Tài xế O-H
bác có máy đọc lỗi vào kiểm tra thông số hiện hành và chụp nó lên anh em phân tích sem nó sai cái gì mà nó báo lỗi chứ
hiện tượng như vậy là có lỗi rồi giờ phải sem thông số hoạt động của các cảm biến chứ mới phán được chứ trong máy đọc lỗi là live data ý

sugiacuathanchet

Tài xế O-H
Em hỏi 1 chút nhé
Em gặp 1 con La cdx báo lỗi cam hút mà máy vẫn nổ bình thường không kêu, em chưa kịp kiểm tra đường điện mới xem cam quay chuẩn dấu. Khách vội quá nên hẹn em hôm khác vào ktra tiếp. Em băn khoăn không biết có phải đặt lại cam hay chỉ kiểm tra điện thôi?

kenly0350

Tài xế O-H
cho mình hỏi lỗi ấy thì bạn xử lý thế nào
bác vệ sinh 2 con cảm biến cam đi 2 con này lắp lộn được để xác định chết con nào bác cháo 2 con cho nhau. và ở bên cạnh con máy phát có con lục 8 hay 6 gì đó bác tháo ra vệ sinh ở đó có viên bi đục đi cũng được đa phần kêu tạch tạch như con đội gõ là do 2 con cảm biến hoặc thiếu dầu do con van kia tắc dẫn đến thiếu dâu.
ngu ý của em là nthe bác thử xem

Nhokclassic

Tài xế O-H
Bác ơi em cũng đang gặp con cdx đời 2010 đang báo lỗi p0011 máy chạy yếu sử lý hoài k hết bệnh bác có cách nào chỉ em với

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên