Laceti CDX 2009 AT cần giúp

L
Bình luận: 3Lượt xem: 1,017

lehuyvu79

Tài xế O-H
Kính chào các cụ, chỗ bạn em có con laceti cdx 209 at, em kg hiểu sao chủ xe chạy 1 năm chết 4 hộp điều khiển hộp số,hãng thay nhớt hs xong thử xe thì chết hộp, hãng đền 1 cái,3 tháng sau chủ xe chạy kg sang số hãng kéo về thay thêm 1 cái nữa,và GM khuyến cáo xe kg sang số thì kg dc chạy vì sẽ vỡ hs,và cứ thế mấy tháng sau hỏng thêm 2 hộp nữa chủ xe thay 3 hộp hết gần 100t,giờ hãng GM thấy biển số xe là kg nhận xe nữa, và ra ngoài làm thì chế hs at khác đã thành công nhưng lúc nào xe cũng phải mang theo bình dầu hs để bỏ hộp dk hs vào vì tháo hộp dkhs sẽ không khởi động máy dc,(vật bất ly thân) GM kiểm tra. đành bó tay vì hiện tượng chết hộp, mong cụ nào có kinh nghiệm cùng thảo luận xin cám ơn ạ

HOANTCNA

Tài xế O-H
về vấn đề hộp nếu ở hà nội thì em chỉ cho bác một cao thủ ,va lam rất nhiều về dòng xe nay : lh : anh thanh: 0904889858 ,chúc bác thành công

dungtt

Tài xế O-H
Hãng đâu phải là đã giỏi và tốt hả bác, có phương thuốc rồi đó ạ, bác gọi điện luôn cho bác thanh đi ạ

lehuyvu79

Tài xế O-H
Dạ cám ơn các cụ,em ở HCM chủ xe thử hết gần 100t giờ em mượn xe về làm phải tính kỹ,giờ đang chạy hs toyota khá ổn định rồi các cụ,em sẽ giao lưu với anh Thanh nếu có dịp, thanks các cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên