Laceti nhập 1.6 2009 lúc có tín hiệu đề. Lúc không

vinh1992
Bình luận: 9Lượt xem: 922

vinh1992

Tài xế O-H
Và quét lỗi không báo lỗi gì ạ. Lúc vó tín hiệu đề là xe nổ ngay. Tắt đi bật lại nổ luôn. Để 1 lúc là lại không có tín hiệu đề.

Utt-Car

Tài xế O-H
Thay rơ le khởi động đi bác ơi, rơ le khởi động bị cháy rỗ nhiều rồi nên lúc tiếp điện lúc không tiếp điện

chu_thodien

Tài xế O-H
Chào các bác. Em gặp con laceti nhập lúc vặn start có tín hiệu đề . Lúc vặn start không có tín hiệu đeef ra rơ le đề. Bác nào gặp rồi xin trợ giúp ạ. Xe bật on taplo không hiện mã code nào ạ.
Bác cho em hỏi kỹ hơn, mất tín hiệu đề là như nào ạ? Máy đề không chạy, hay đồng hồ táp lô không tối, hay tất cả hay còn hiện tượng gì khác mà bác biết mất tín hiệu đề ạ?

chatproxx

Tài xế O-H
Chào các bác. Em gặp con laceti nhập lúc vặn start có tín hiệu đề . Lúc vặn start không có tín hiệu đeef ra rơ le đề. Bác nào gặp rồi xin trợ giúp ạ. Xe bật on taplo không hiện mã code nào ạ.
Này bác phải cắm máy chuẩn đoán vào đọc lỗi. Đôi khi ko hiện code trên tablo ko có nghĩa là không có lỗi. Bác vào xem có tín hiệu chân phanh báo về hộp ko. Con nầy số sàn hay tự động. Em cũng làm 1 con thi thoảng đề không có tín hiệu gì có thợ đã thay cả đề cũng k đk. Em đọc lỗi thấy nó báo công tắc chân phanh. Kiểm tra công tắc ngon. Thi thoảng k đề được. Em vệ sinh cả bảng cầu chì cũng không được mãi về sau phát hiện ra giắc hộp tiếp xúc không tốt em vệ sinh lại lấy dây cột lại thế là lại ngon

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên