Lacetti cần giúp

L
Bình luận: 9Lượt xem: 1,512

lamhong

Tài xế O-H
Xe lacetti đời 2008 xe nhập khẩu em nó bị báo đèn báo nạp nhưng ko phải báo liên tục mà nó cứ nháy đều liên tục ko tắt em đã tháo máy phát ra kiểm tra nhưng ko thay j cả than vẫn còn nhiều.em đã vệ sinh sạch lắp lên vẫn vậy.khi em tháo 1 cực acu ra thì máy vẫn nổ bình thường,nhưng xe đi thinh thoảng co lúc giật.em là thợ đang còn non tay mong các bác chỉ dậy

Phạm Vỵ

Tài xế O-H
Ðề: Lacetti cần giúp

Xe lacetti đời 2008 xe nhập khẩu em nó bị báo đèn báo nạp nhưng ko phải báo liên tục mà nó cứ nháy đều liên tục ko tắt em đã tháo máy phát ra kiểm tra nhưng ko thay j cả than vẫn còn nhiều.em đã vệ sinh sạch lắp lên vẫn vậy.khi em tháo 1 cực acu ra thì máy vẫn nổ bình thường,nhưng xe đi thinh thoảng co lúc giật.em là thợ đang còn non tay mong các bác chỉ dậy

Bạn có thể tìm kiếm các đề tài trên diễn đàn đã nói về vấn đề này. Ví dụ có thể đọc bài sau đây.

thachba

Tài xế O-H
Ðề: Lacetti cần giúp

Vụ này dễ thôi bác, chỉ cần cài lại BCM-Có gì bác gọi cho em 0976 573 948, em hỗ trợ cho

huyhungst

Tài xế O-H
Ðề: Re: Lacetti cần giúp

Bác thachba ơi bác giup em vụ nay đi.bác gửi sơ đồ vào email của em được ko ạ. lambado1209@yahoo.com bác mún giữ bí mật nghề thì gửi em học hỏi với na

cụ cần chia sẻ cái gì ?? muốn cài lại được BCM sao ???

mua máy chuyên đê >>> máy gì .>>> GM MDI >>> giết chết vài cái hộp BCM >>> cụ sẽ học được nghề ...

với những pan như vậy tốt nhất là cụ gọi sự trợ giúp ! nếu ... không muốn mất nhiều time và $$$$$$$:35::35:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên