lacetti ex cần giúp đỡ

B
Bình luận: 9Lượt xem: 3,253

baotohalong62

Tài xế O-H
chào các bạn chiều nay xưởng mình có con xe lacetti ex số sàn vào xưởng .lái xe cho biết xe chạy khoảng 15-20km đèn báo dầu nhấp nháy .dầu máy thay đã chạy được 2500km,mình đã kiểm tra dầu còn đủ và đã thay dầu mới thay phin lọc dầu máy.chạy thử vẫn vậy không báo lỗi. mình đang kiểm tra tiếp nhờ các bạn tư vấn giúp mình . xin cảm ơn

giahung

Tài xế O-H
Bác kt laị con cảm biên boá dâù nằm ngay sau lốc maý e cũng mơí làm tình trang xe như cuả bác..kt thì e nó bị xì dâù ra đây và e cho thay luôn thế là ok bac ak.bác xem laị xem nhé.chúc bác mau chưã lành bệnh cho e noTuyet

hanhthuy1990

Tài xế O-H
chào các bạn chiều nay xưởng mình có con xe lacetti ex số sàn vào xưởng .lái xe cho biết xe chạy khoảng 15-20km đèn báo dầu nhấp nháy .dầu máy thay đã chạy được 2500km,mình đã kiểm tra dầu còn đủ và đã thay dầu mới thay phin lọc dầu máy.chạy thử vẫn vậy không báo lỗi. mình đang kiểm tra tiếp nhờ các bạn tư vấn giúp mình . xin cảm ơn
Cái này cụ mở nắp giàn cò xem có đóng cặn bùn không? trường jowpj này em nghĩ cặn bùn làm tắc nghẽn đường dầu bôi trơn rồi. em thấy rất nhiều xe rồi bác ạ. nếu có dụng cụ đo áp suất nhớt cụ cắm vào xem mấy kg.

baotohalong62

Tài xế O-H
chào các bạn chúc các bạn một buổi sáng vui vẻ .nhờ các bạn tư vấn mình đã tim ra bệnh em nó rồi.sau một hồi lần mò dây điện xem em tí có hỏi thăm không,mình tháo cảm biến báo dầu kiểm tra thấy ok vẫn ngắt bt mình dự con này bị chập chờn quyết định thay con cảm biến mới, lái xe chạy thử về thông báo ok đay là hình ảnh em nó

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Khả năng cao, là xe này bị tụt áp trên hệ thống bôi trơn. Bác phải chạy đủ thời gian tương đương việc chạy xe 20km, chắc tầm nửa giờ. Bác nên đo áp suất của hệ thống cho chắc chắn, đừng đoán già đoán non làm gì

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên