lacety 2010 van áp xuất cao cần giúp đỡ

ngocthanh27
Bình luận: 12Lượt xem: 1,052

ngocthanh27

Tài xế O-H
Xe bị ko đóng lốc điều hòa cụ a công tắc ko hỏng cầu chì role ko sao cảm biến nhiệt độ còn sống mà ko thấy chạy quạt giàn nóng cũng ko thấy chạy

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Xe bị ko đóng lốc điều hòa cụ a công tắc ko hỏng cầu chì role ko sao cảm biến nhiệt độ còn sống mà ko thấy chạy quạt giàn nóng cũng ko thấy chạy
Không đóng lốc còn nhiều nguyên nhân nữa bác ạ. bác hỏi cái này trên xe nào thế? 3 dây 1 mass, 1 5v, 1 tín hiệu. nó là 1 biến trở thay đổi theo áp suất thôi. bác đã kiểm tra những gì rồi? chẳng hạn gas, cảm biến giàn lạnh, role A/C....

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Van áp xuất dòng xe này thể hiện luôn cả áp xuất của ga trên data .Hệ điều hành liên quan đến nhiều yếu tố nên phải kiểm tra rất nhiều phần

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các cụ cho em hỏi con lacety 2010 van áp xuất nằm trên đường ống cao áp loại này có ba dây có phải một day mát một dây vào hộp đen và một day báo về dan lạnh phải ko a các cụ chỉ em với ,nếu muốn câu tắt van áp xuất này câu kiểu gì vậy
- Cái đó không phải là van, mà là cảm biến, hoặc công tắc. Nó cho biết thông tin về tình trạng áp suất gaz
- Nó có 3 dây, thường là: nguồn dương (5V), nguồn âm, dây tín hiệu
- Bác đấu tắt, chắc chắn sẽ không chạy, bất kể là cặp dây nào

ngocthanh27

Tài xế O-H
Tình hình thế này các cụ a này em cắm máy chẳng thấy lỗi gì cả em vào muc reset lôm la là như vậy vì tiếng anh chưa rành lắm ,mjnh tes nút AC on trên máy gscan cho lốc chạy thu thì lốc chạy luôn rồi tắt sau đó mình bấm AC trên xe thì lại chạy bình thường, mjnh cũng chẳng hiểu nó bị sao nữa trong khi đó bên ngoài ga vẫn đủ mọi thứ vẫn bjnh thường ,các cu thử nghĩ sem con này bị sao vậy nhi hay chập chờn hộp mà con này là lacety 2010 ex nhé hàng nội địa nhé

ngockhanhautoparts

Tài xế O-H
Em cũng từng làm 1 xe tình trạng như xe cụ đang làm. Lốc không đóng kiểm tra các kiểu vẫn ngon sau thì cám máy kiểm tra lỗi hệ thống điều hòa thấy có báo lỗi em xóa luôn bật đh lên lại chạy ngon lành đến h dduocj hơn 4 tháng rồi vẫn mát lạnh ( em biết vì ngày nào xe này cũng đến chỗ em rủa xe) em kiếm được của bác này kha khá tiền rửa xe rồi đây ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên