Làm dấu cam trên động cơ xe Mercedes C300

H
Bình luận: 8Lượt xem: 3,077

Hiepoto

Tài xế O-H
Tình hình là có chiếc Mercedes c300 vì ngập nước nên bị gãy dên và fai làm lại. Nhưng khổ nỗi chiếc xe đã vô hãng rã ra toàn bộ và hãng báo thay nguyên máy mới. Giờ chủ xe không chiu làm trong hãng nên kéo về công ty e để làm lại mà chưa làm lần nào nên nhờ các a có kinh nghiem đã làm qua chỉ giúp cách xác định các dấu cam cụng như nhông cam. E cảm ơn truoc. Email của e: nhhhiep256@gmail.com

huynhmotors

Tài xế O-H
Tình hình là có chiếc Mercedes c300 vì ngập nước nên bị gãy dên và fai làm lại. Nhưng khổ nỗi chiếc xe đã vô hãng rã ra toàn bộ và hãng báo thay nguyên máy mới. Giờ chủ xe không chiu làm trong hãng nên kéo về công ty e để làm lại mà chưa làm lần nào nên nhờ các a có kinh nghiem đã làm qua chỉ giúp cách xác định các dấu cam cụng như nhông cam. E cảm ơn truoc. Email của e: nhhhiep256@gmail.com
Ngày mai em gởi sơ đồ cho bác nhưng em thông báo bác biết cũng hơi khó xếp dấu cam . Sơ đồ vị trí dấu cam của em bằng tiếng Anh nếu bác bí chỗ nào mail hỏi em , chờ em ngày mai vào chỗ làm em gởi cho bác.

maydocloihn

Tài xế O-H
mec 320 đời 2005.không biết có giống không

Phạm Vỵ

Tài xế O-H

Đây là sơ đồ đặt cam của xe Mer. C300

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên