Làm gì khi đối thủ phá giá để cạnh tranh ?

L
Bình luận: 23Lượt xem: 5,426

thangnguyenqnk4

Tài xế O-H
Em hơi lạ là sao lại có sự chênh lệch cao vậy 8-22 .Cùng lắm là chênh lệch là 15-20 là phá giá.Bác phải phân tích được là sao.Nếu họ 8tr mà vẫn làm được thì là do bên bác,nguồn nhập đồ cao,về kênh đồ lên cao nữa,chi phí công thợ bác lấy cao.Còn bác đã làm nghề thì cũng phải biết là cùng việc đó thì 8tr không làm được chứ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em hơi lạ là sao lại có sự chênh lệch cao vậy 8-22 .Cùng lắm là chênh lệch là 15-20 là phá giá.Bác phải phân tích được là sao.Nếu họ 8tr mà vẫn làm được thì là do bên bác,nguồn nhập đồ cao,về kênh đồ lên cao nữa,chi phí công thợ bác lấy cao.Còn bác đã làm nghề thì cũng phải biết là cùng việc đó thì 8tr không làm được chứ
Cái này thì thực ra cũng khó, bởi vì các ông chủ xưởng hầu hết là kiến thức về kinh tế thường rất kém, khó mà phân tích được chính xác, thấu đáo. Nhiều khi thấy lãi mà lại không lãi mà lại không biết ấy chứ

maquina

Tài xế O-H
chất lượng không so sánh, bạn phải áp dụng các hình thức mới của công việc từ việc điều trị, hình ảnh, chất lượng, tất nhiên, có một giải pháp.

tuananh0589

Tài xế O-H
đơn giản thôi mà bác , nếu cảm thấy không sống hòa hợp với nhau được thì bác chỉ cần dùng chính người trong nhà bác , mang xe đến xưởng nó để hành . mang con ít tiền thôi nhé. sửa xong lại hỏng , hỏng lại quay lại .. dã cho 1 tháng ăn ở , uống nước chè là nó điên ngay .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên