Lấy ý kiến thành lập tổ thích offline

hieudienlanh
Bình luận: 40Lượt xem: 3,757

minhduc1208

Tài xế O-H
các cụ ĐIÊN NẶNG=ĐIỆN LẠNH tính chơi quả lẻ hay soa mà cụ HIẾU chỉ kêu có mỗi mí ông lạnh không thế ? :)) kẻ ham chơi đang đứng gần các cụ thế mà không thấy các cụ kêu gọi gì cả:D:D:D vụ này xin bổ xung ý kiến, TỔNG HỢP KHU VỰC PHÍA BẮC ??????????

thì trước tiên là anh em lạnh tinh khiết bọn em muốn tụ tập với nhau hàn huyên 1 chút vì hôm off k có thời gian mà cụ

MyPower

Tài xế O-H
thì trước tiên là anh em lạnh tinh khiết bọn em muốn tụ tập với nhau hàn huyên 1 chút vì hôm off k có thời gian mà cụ

- Em biết ngay mà. Từ lúc đầu bác Hiếu lập Thread này em đọc được nhưng cũng không giám đăng ký. Ra chát cụ ThanhThe cứ mời chào mãi em mới giám lên tiếng.:35:
- Thôi thì chắc anh Quân đứng ra kêu gọi tất cả anh em bên gầm máy điện lập ra một hội mới rồi giao lưu với mấy bác bên Điện Lạnh thôi.:D:D:D
- Cụ Hiếu nhà ta định chia môn phái đây mà.:)):)):))

hieudienlanh

Tài xế O-H
các cụ ĐIÊN NẶNG=ĐIỆN LẠNH tính chơi quả lẻ hay soa mà cụ HIẾU chỉ kêu có mỗi mí ông lạnh không thế ? :)) kẻ ham chơi đang đứng gần các cụ thế mà không thấy các cụ kêu gọi gì cả:D:D:D vụ này xin bổ xung ý kiến, TỔNG HỢP KHU VỰC PHÍA BẮC ??????????

Đang tính thí điểm trước đã cụ ạ.Lạnh tinh khiết mà.Hôm nào off cụ sẽ là khách mời

LongPro_TM

Tài xế O-H
Không biết AE thống nhất với nhau 1 tháng thì đóng bao nhiêu tiền và ai sẽ là người đảm nhiệm phụ trách số tiền này.
Còn e thì sử dụng thẻ AGRIBANK.
Họ và tên : Huỳnh Ngọc Long
Quê Quán : Vũng Tàu
Nơi ở hiện tại : 579A ( số cũ 155 ), Sư Vạn Hạnh ( Nối Dài ), Phường 13.Quận 10. TP, Hồ Chí Minh.
Số Điện thoại : 0972876938
EMail : o0oHoangTuGauBongo0o@gmail.com
Yahoo: o0oHoangTuGauBongo0o
Skyper: SatThuOnline912

MyPower

Tài xế O-H
dạ,dạ,thế thì còn gì tuyệt vời hơn nữa,cho em ghi danh nha,em mời các bác lên ba vì nhà em bú sữa bò tươi ngay trên ngực bò :D,tắm khoáng nóng 50*C khoan từ lòng đất và sửa cái điều hòa 37*C nằm trong nhà tắm đang...đang...:5:

Cụ Dũng quảng cáo như vậy thì anh em Lạnh chắc chẳng đợi được đến 1 năm nữa mới gặp mặt đâu. Không khéo tháng sau anh em Lạnh kéo nhau lên nhà cụ mất. Đến em còn thấy thích :)):)):))

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Nhà cụ có gần ao vua khoang sanh ko ạ? Em định bữa nào xuống đó tắm suối cái, mùa hè nóng nực quá! Có anh em nào dự định đi ko ạ! :)) .

hieudienlanh

Tài xế O-H
dạ,dạ,thế thì còn gì tuyệt vời hơn nữa,cho em ghi danh nha,em mời các bác lên ba vì nhà em bú sữa bò tươi ngay trên ngực bò :D,tắm khoáng nóng 50*C khoan từ lòng đất và sửa cái điều hòa 37*C nằm trong nhà tắm đang...đang...:5:

Ghi danh cụ!Dưng mà cái khoản .....sữa bò....với nhà tắm đang...đang....Cụ phải đăng cai nhá

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Định bỏ nghề lạnh mà thấy a Dũng nói lại không đành lòng.Tính em lại dễ sa ngã mới chết chứ.Có con bò nào 2 "tí" thì để e nha.:35::35::35:.Cái vụ "tắm heo" nữa.Khó mà cưỡng được.

nhockken

Tài xế O-H
hì nếu thành lập em ủng hộ nhiệt tình nhưng vấn đề là mở ngân hàng naò
em dùng BIDV
Họ tên:Trần Trọng Thanh
quê: hà nam
SDT:0983857163
Yahoo: boykho_9x690
vậy khi nào mở cụ thông báo em 1 tiếng

auto.is250c

Tài xế O-H
hề cho em xin 1 xuất nhé cụ
có gì thoong báo cho em với
mobi: 0903482421
yahoo:like_love_209
mail. minhien.09@gmail.com

---------- Post added at 09:56 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

hic em ở bavi đây trên em toàn bò 2 tý thui .khà khà

thanhthe_2015

Lại 1 cụ nữa ba vì :)) . Nhưng mà cụ bổ sung cho em cái tên tuổi, nơi làm việc, nơi ở hiện tại, quê quán và thẻ ATM đang sử dụng đi ạ!

auto.is250c

Tài xế O-H
em có thể lây tên khác để tránh anh em tai tiếng ở cty đươc ko cụ ?
em quê ở BA VÌ có con bò vầng. hiện tại ở trọ Hoàng Mai HÀ Nội .
em dung . Viettinbanh

auto.is250c

Tài xế O-H
em có thể lây tên khác để tránh anh em tai tiếng ở cty đươc ko cụ ?
em quê ở BA VÌ có con bò vầng. hiện tại ở trọ Hoàng Mai HÀ Nội .
em dung . Viettinbanh

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

ok em phát hiện ở cho lê văn lương có 1 quán trà hơi bị ahy luôn

auto.is250c

Tài xế O-H
cụ ơi use có đổi tên được không cụ ơi

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

nó ở trong ngõ quan Hoàng trà cụa h,

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

cụ làm gara ten gì thế cụ

dynamic

Tài xế O-H
Đội lạnh lẽo mạnh quá các bác nhỉ!.Tình hình là cụ Hiếu già rồi còn ham hố quá, lạnh vừa thôi lạnh quá diễn đàn đóng băng mất cụ ạ!:)) vote!!!

thanhthe_2015

Tình hình trái đất đang nóng lên từng ngày. Bọn em muốn góp chút sức mọn để anh em bớt đi cái oi bức mùa hè vất vả cụ ạ! Cụ có muốn giảm nắng nóng thì bọn em giúp! :))

minhduc1208

Tài xế O-H
các cụ ơi em có phải báo danh k ah
tên em là thích vui Chơi ah em dùng thẻ agribank ah

---------- Post added at 08:00 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên