Lọc thủy lực

heobeohg
Bình luận: 7Lượt xem: 1,199

heobeohg

Tài xế O-H
Kính các Cụ Tiền Bối, Kính các Cụ cao thủ: Các cụ cho em hỏi số của lọc hồi và lọc đi của Thủy lực máy Komatsu 138us-2 (Em có đứa bạn nhờ mua hộ nhưng em ko có số). Kính mong các Cụ Tiền bối dành chút thời gian tra hộ em được ko ạ. Em xin chân thành cảm ơn nhiều ạ.

Đây Cụ!

heobeohg

Tài xế O-H
Dạ, em xin chân thành cảm ơn cụ lăms ạ. Nhưng hình của cụ hơi mờ ạ. Nhưng vẫn cảm ơn cụ rất nhiều.

bao7329

Tài xế O-H
cụ ơi máy Komatsu nên mua lọc hãng đừng mua lọc thay thế giống kích thước có ngày đi hệ thống thủy lực đó cụ.
Lọc giờ đa phần là hàng ngoài làm gì có chính hãng .chủ yếu là đúng kích thước công năng sử dụng .chứ chờ mua dc chính hãng nhiều con máy chắc phải cân đồng nát cụ ạ

giangphambk

Tài xế O-H
Lọc giờ đa phần là hàng ngoài làm gì có chính hãng .chủ yếu là đúng kích thước công năng sử dụng .chứ chờ mua dc chính hãng nhiều con máy chắc phải cân đồng nát cụ ạ
trước bên em một bộ phận họ dùng lọc diezen của donason khiến cho kim phun điện tử thỉnh thoảng lại trục trặc, sau đó dù tốn kém chút lọc diezen và lọc thủy lực của các máy kim điện tử bắt mua lọc hãng hết máy móc ổn đinh hẳn cụ ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên