Lọc xăng camry 2009

thkc
Bình luận: 5Lượt xem: 1,248

thkc

Tài xế O-H
Cụ nào thay lọc xăng camry 2009 cho e hỏi chút ạ.e muốn hỏi là ở giắc cắm vào bơm xăng có 2 chân giắc nhưng lại có 3 dây.2 dây kia thì e biết rôi.còn 1 dây đi chung vào 1 dây của 2 dây kia ,dây dó đi lên vành của nắp loc xăng mà co 1 miếng thép kẹp vào.theo e nghĩ thì đó là dây mát mà cung không hiểu sao phải cần dây đấy làm gì.cụ nào biết giải thích giúp e với nhé

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Cụ nào thay lọc xăng camry 2009 cho e hỏi chút ạ.e muốn hỏi là ở giắc cắm vào bơm xăng có 2 chân giắc nhưng lại có 3 dây.2 dây kia thì e biết rôi.còn 1 dây đi chung vào 1 dây của 2 dây kia ,dây dó đi lên vành của nắp loc xăng mà co 1 miếng thép kẹp vào.theo e nghĩ thì đó là dây mát mà cung không hiểu sao phải cần dây đấy làm gì.cụ nào biết giải thích giúp e với nhé
dây mát của bơm nó ăn lên cái vành thép sáng trắng bao xung quanh miệng của bệ bình xăng đó.cái này em cũng nghĩ nó là hệ thống an toàn tránh phát sinh tia lửa điện ,cũng giống như lọc xăng sắt của dong Daewoo có 1 cái giắc nhỏ bắt từ lọc xăng ra mát đó ah. bác nào có ý kến chuẩn xác thì cho anh em học hỏi ah

thkc

Tài xế O-H
Trời anh dũng cái đấy làm suốt rồi mà.nó có cái dây kẹp ở vành lọc xăng mà cái gioăng cao su ôm vào đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên