lỗi rest tất cả hệ thống bằng tay của BMW X6

checkcar
Bình luận: 8Lượt xem: 2,727

checkcar

Tài xế O-H
các cụ ạ. hôm trước có con bmw x6 vào xưởng nó báo lỗi hết má và em đã đặt hàng thanh bố thắng trước và sau + cảm biến báo bố thắng. nhưng sau khi kam xong em dùng gcan để rest cũng không đc xe này gcan cho phép rest bằng máy còn rest bằng tay em đã làm theo hướng dẫn của xe rồi mà vẩn không đc đây là một số hình ảnh và thông tin của xe em đã làm xin các cụ xem và chém cho em với
xe đời 2008. em giữ nút odo ở tất cả chế độ như bạt chìa khóa 1 nấc và khởi động vẩn không chuyển đc sang chế độ rest

Lắp khóa từ xa của bạn vào các khe cắm chìa khóa và nhấn nút 'Start Stop'. Khi mà không cần đặt chân lên phanh. Bạn sẽ thấy rất nhiều đèn bật trong các dấu gạch ngang.
Hãy đợi cho bất kỳ đèn cảnh báo để đi ra ngoài. Trong một số trường hợp, như một ánh sáng cảnh báo nhiên liệu thấp. Bạn có thể cần phải bấm nút 'BC' trên phần cuối của thân cây chỉ một lần để loại bỏ chúng.
Bấm và giữ nút màu đen, mà nằm ở phía dưới bên trái của đồng hồ tốc độ (cụ cluster). Một dấu chấm than sẽ xuất hiện trong màn hình ở giữa đồng hồ công tơ mét, nhưng tiếp tục giữ nút cho đến khi hình ảnh tiếp theo xuất hiện sau đó cho đi. Reset service light indicator BMW X6
Chu kỳ thông qua một trong tất cả các tùy chọn hình ảnh cho mỗi dịch vụ bấm nút màu đen một lần. Khi bạn tới ánh sáng dịch vụ dầu mà bạn muốn thiết lập lại bấm và giữ nút màu đen cho đến khi Thiết lập lại các văn bản '?' có thể nhìn thấy dưới hình ảnh, sau đó để cho đi. Cuối cùng bấm và giữ nút một lần nữa để xác nhận các thiết lập lại. Sẵn sàng. Reset oil maintenance light BMW X6

Rằng nó là thủ tục đầy đủ làm thế nào để thiết lập lại ánh sáng dịch vụ dầu BMW X6. Nếu bạn muốn thiết lập lại bất kỳ ánh sáng dầu duy trì sau khi thay dầu. Hoặc thiết lập lại kiểm tra ánh sáng động cơ, túi khí ánh sáng, kiểm tra phím hoặc lỗi Insp khi maint reqd, cho các loại xe BMW . Hoặc bất kỳ lỗi xuất hiện trên màn hình. Viết trong hộp tìm kiếm tên chiếc xe mà bạn muốn tìm kiếm thông tin, và tìm thấy làm thế nào để thiết lập lại nhắc nhở dịch vụ khác khi một mình.

cuongttco

Tài xế O-H
Bác thử xem lại hướng dẫn xem vì nhìn qua bản hướng dẫn bằng tiếng Việt thì bác đang nhờ bác google giúp đỡ dịch từ Anh sang Việt em sợ đôi chỗ chưa sát nghĩa làm bác thực hiện sai hoặc thiếu trình tự thì sao?:2:

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:D Nếu Reset không được bác cho vào hãng đi! Cái máy của bác nó không set được đó! vì nó không chuyên!
- Còn nếu không muốn vào hãng bác phải xem kỹ lại phần HDSD của xe nhé!
- Nếu không set được nữa thì có khã năng xe này đã bị Chĩnh sửa ODO rồi! :))

checkcar

Tài xế O-H
:D Nếu Reset không được bác cho vào hãng đi! Cái máy của bác nó không set được đó! vì nó không chuyên!
- Còn nếu không muốn vào hãng bác phải xem kỹ lại phần HDSD của xe nhé!
- Nếu không set được nữa thì có khã năng xe này đã bị Chĩnh sửa ODO rồi! :))

chắc vậy rồi bác ơi. em giử mãi mà nó không chịu chuyển về restting.bác có cách nào để cho mình restting đc không ah

checkcar

Tài xế O-H
cụ alibabon có thể giúp em giải thích thêm đc không ạ. em giử thì nó không hiện thị hoặc hiện thị những chử số gì lạ lắm. giống như đang ghost lại một chương trình

checkcar

Tài xế O-H
e đã giải quyết xong. cảm ơn các cụ đã quan tâm phá mãi nó mới đc con này chỉ càn sai xuất nhỏ là đi củi ngay.

checkcar

Tài xế O-H
cụ ak. em lam con đo tại hãng cài đặt chứ mays con kia e test 30s cụ ạ. chứ cụ lam cụ cũng chảy nước mắt. ở trên toppic cách làm đúng các bác cứ làm theo nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên