Lu SAKAI

Đinh Công Văn
Bình luận: 29Lượt xem: 3,415

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
chọc ngoáy linh tinh cuối cùng nhà cháu cũng làm cho nó chạy tạm được dồi mỗi tội lúc đầu hơi 'nấc' thôi sau thì lại có hện tương là kêu è è như thiếu dầu và khi kéo từ từ thì lại không chịu chạy nhưng mà gật mạnh thì lại đi được cụ ạ

tanhlt

Tài xế O-H
Cụ Thủy, cụ Phong86 quá nhời rồi, em mới ti toe cầm que đuổi gà, thấy bắt gà khó quá em chuyển qua nghề buôn sắt vụn kiếm đồng rau cháo qua ngày giáp hạt. Anh chủ thớt này chọc chạch mãi vẫn thấy ỳ ạch nên khó chịu nghĩ thấy hệ thống vẫn chưa đảm bảo, mạch vẫn chưa khép kín nên áp khiển khởi động ( boot pressure) vẫn chưa đảm bảo do đó khi khởi động mạch và đảo chiueef vẫn chưa nhạy mà phải mồi bằng cách giật xung áp. Chả biết cụ chọc vào cái lỗ nào nhưng vẫn chưa được cụ nhỉ ?

tanhlt

Tài xế O-H
Mấy cái ảnh của bác chủ thớt chẳng hiện được nên em chẳng biết bác chọc vào van chỗ nào, nhưng sau khi chọc thì bác thấy áp khiển diễn biến thế nào trước khi gạt tay điều khiển và sau khi gạt tay điều khiển? áp chính khi bác ghì tải đạt Max bao nhiêu ?

congphong86

Tài xế O-H
Mấy cái ảnh của bác chủ thớt chẳng hiện được nên em chẳng biết bác chọc vào van chỗ nào, nhưng sau khi chọc thì bác thấy áp khiển diễn biến thế nào trước khi gạt tay điều khiển và sau khi gạt tay điều khiển? áp chính khi bác ghì tải đạt Max bao nhiêu ?
Chắc là cụ ấy chọc vào chỗ khó nói rồi cụ Tánh ơi:):):)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên