MATIT 2

T
Bình luận: 7Lượt xem: 960

truongbg01

Tài xế O-H
MATIT 2 ĐỜI 2008 .Can giup .
tinh trang cua xe la .xe moi thay hop den .lo khong tai tot chay boc nhung cu chay duoc khoang 2 toi 5 km thi loi den chek .khi loi den thi may hoi rung khoang 2s sau do lai chay binh thuong nhung den thi van loi .tat may lo lai thi den khong sang ,chay lai sang cam may thi thay co loi :0130 .02 snsr circuit open loop op
cho em hỏi lỗi này là lỗi ji và cách sử lý tn

Doanphikien

Tài xế O-H
[quoạc"truongbg01, post: 299294, member: 184179"]MATIT 2 ĐỜI 2008 .Can giup .
tinh trang cua xe la .xe moi thay hop den .lo khong tai tot chay boc nhung cu chay duoc khoang 2 toi 5 km thi loi den chek .khi loi den thi may hoi rung khoang 2s sau do lai chay binh thuong nhung den thi van loi .tat may lo lai thi den khong sang ,chay lai sang cam may thi thay co loi :0130 .02 snsr circuit open loop op
cho em hỏi lỗi này là lỗi ji và cách sử lý tn[/quote]
Hở mạch cảm biến oxy bác nhé

truongbg01

Tài xế O-H
[quoạc"truongbg01, post: 299294, member: 184179"]MATIT 2 ĐỜI 2008 .Can giup .
Hở mạch cảm biến oxy bác nhé[/quote]
RUI CAM ON CAC BAC NHA ,DE MAI EM LIEM TRA .CON GIO THI EM DI NGU CAI DA .

truongbg01

Tài xế O-H
các bác ơi hôm nay xe quay lại với tình trạng nặng hơn may lo rung .bo may so 1.kiem tra máy số 1 dien danh lua van tốt thao kiểm tra kim phun thì máy số 1 bật chìa khóa là kim phun liên tục .bật chìa khóa 2 rơ le ig và bơm xăng hoạt động .kim số 1 ngat khi 2 role do ngạt .dùng bóng điện thử thì 2 dây của kim 1 đều có điện ,các bác dúp em xem nó chập ở đâu với
[MERGETIME="1411219982"][/MERGETIME]
xe dùng bộ chia điện nhà

tailieusuachua

Tài xế O-H
MATIT 2 ĐỜI 2008 .Can giup .
bác xem lại cách viết tiếng việt của mình đi ạ ?thà bác viết ko dấu cũng tạm chắp nhận,cái này bác viết như thách thức người ta vậy? em thực sự đọc ko ra bác đang nói cái gì nữa đó ạ. phát âm tiếng việt chuẩn lại đi bác.

dtdk17

Tài xế O-H
KT LẠI ĐƯỜNG DÂY XEM CÓ BỊ CHẬP VỚI MÁT KHÔNG.KHI BẬT CHÌA KHÓA THÌ ĐIỆN TỪ RƠ LE CHÍNH CẤP XUỐNG KHOẢNG 3 GIÂY THÌ NGẮT.ĐỀ MÁY THÌ MỚI CÓ.CỤ THỬ DÙNG ĐÈN LED CẮM VÀO 2CHAAN CỦA KIM XEM.KHI ĐỀ CÓ NHẤP NHÁY KHÔNG.NHÁY LÀ TỐT.MÀ KHI BẬT CHÌA KHÓA ,KHÔNG ĐỀ NHÉ,CẮM ĐÈN LED VÀO MÀ THẤY SÁNG MỜ MỜ HOẶC SÁNG HẲN LÊN THÌ,CHẬP DÂY TÍN HIỆU DẬP MÁT CỦA ECU RA THÀNH XE.HOẶC CHẬP TRANSITOR TRONG ECU.CỤ KT KĨ NHÉ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên