Matiz Mất cao áp kim phun

nguyendzzung
Bình luận: 43Lượt xem: 9,992

dinhphat

Tài xế O-H
bác đã c

ắm máy vào kiểm tra chưa,như trường hợp của bác em nghi là chết cảm biến cốt rồi lổi của nó p1320 (crankshaft position (ckp) sensor - signal outside tolerance,chết con này mất lửa mất tin hiệu ra kim phun luôn đó,bác kiểm tra em nó như sau

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Cái này thì mọi vấn đề cụ nói thì tôi đã kiểm tra đều ok hết rồi !Vì công viêc bận quá phải qua Trần Khát Trân nhờ anh em trợ giúp chiều nay vừa nổ dược rồi
Hỏi chủ xưởng là thằng em nó nói là CU em bảo là chập mát dây tín hiệu điều này tôi không tin vì tôi kiểm tra khá kĩ về vấn đề chập chạp,nhưng cu học nghề nói là cu em đó câu thêm mát chân hai chân to mà tôi kiểm tra vẫn có mát bình thường lên cảm thấy hơi lạ! Không biết anh em có ý kiến gì không?
cụ kiểm tra sai chứ sao nữa

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Cái này thì mọi vấn đề cụ nói thì tôi đã kiểm tra đều ok hết rồi !Vì công viêc bận quá phải qua Trần Khát Trân nhờ anh em trợ giúp chiều nay vừa nổ dược rồi
Hỏi chủ xưởng là thằng em nó nói là CU em bảo là chập mát dây tín hiệu điều này tôi không tin vì tôi kiểm tra khá kĩ về vấn đề chập chạp,nhưng cu học nghề nói là cu em đó câu thêm mát chân hai chân to mà tôi kiểm tra vẫn có mát bình thường lên cảm thấy hơi lạ! Không biết anh em có ý kiến gì không?
cụ để cu em học nghề qua mặt à
ngại ế

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên