Máy đào komatsu PC120-5 không cắt được xích

kekemcoidihochoi
Bình luận: 27Lượt xem: 6,325

levanhailoan

Tài xế O-H
mình có 1 cách thử bơm như thế này nhà nếu mình nói sai thì củng rất mong mọi người đừng có ném đá nha vì cái này mình thừ nhiểu rồi và kết quả là mình thấy rất oke
nếu muốn thử áp bơm chính xác thì mình nên thử ở chân chạy cách thử như sau nha lấy gầu móc vào xích và đẩy tay trang xích đó dùng dồng hồ đo chân đó coi áp bao nhiêu và chân ngược lại cụ làm ngược lại

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
bẩm cáo tới các cụ ,sau một thời gian đánh vật với em nó thì nhà cháu cũng đã cho em nó lên núi cuốc đất được rồi ạ , h nhà cháu xin đưa ra những vấn đề mắc phải để hầu các cụ ạ .
1 - em nó bị balo bơm nhưng khi nhà cháu thay balo khác thì lại mua phải một đôi balo cũng ko hơn j đôi balo của em nó nên mới bị cái bệnh thay tất tần tật rồi mà vẫn ko được thưa các cụ .
2 - sau khi được các cụ tư vấn nhà cháu đã xoi hết lại hệ thống và cho em nó trở lại như ban đầu .
sau khi hoàn thành công việc thì h em nó đã chạy ngon lành , nhà cháu xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các cụ trong diễn đàn đã tận tình giúp đỡ nhà cháu ạ . kính chúc các cụ sức khỏe ạ

anhvukt

Tài xế O-H
mình có 1 cách thử bơm như thế này nhà nếu mình nói sai thì củng rất mong mọi người đừng có ném đá nha vì cái này mình thừ nhiểu rồi và kết quả là mình thấy rất oke
nếu muốn thử áp bơm chính xác thì mình nên thử ở chân chạy cách thử như sau nha lấy gầu móc vào xích và đẩy tay trang xích đó dùng dồng hồ đo chân đó coi áp bao nhiêu và chân ngược lại cụ làm ngược lại
Vâng nhờ Cụ miêu tả lại cách thức tỷ mỷ hơn được không ạ? (lấy gầu móc vào xích và đẩy tay trang xích đó) đẩy tay trang của động tác nào ạ? Kính mong Cụ "levanhailoan" khai sáng giúp ạ!

hoangjimy

Tài xế O-H
Vâng nhờ Cụ miêu tả lại cách thức tỷ mỷ hơn được không ạ? (lấy gầu móc vào xích và đẩy tay trang xích đó) đẩy tay trang của động tác nào ạ? Kính mong Cụ "levanhailoan" khai sáng giúp ạ!
Binh thường muốndo áp thì bác phải ghì tài. Các động tác khác thì được nhưng di chuyển nó chạy.nên bác lấy gầu ghì vào xích để ép tải đó mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên