Máy ex75ur-3 bị mất thao tác Nâng, Hạ cần Vào arm

NgoHoangHa
Bình luận: 18Lượt xem: 2,089

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Cụ bật cái Công tắc đằng sau ghế , ở dưới hàng cầu chì là chạy ầm ầm luôn y mà
cảm ơn cụ nhé đúng là chạy ầm ầm lên được bờ rồi nhưng phải giữ mỏi tay bỏ tay ra lại bị thế :( như vậy là máy đang bị điện chăng cụ cụ có tài liệu về máy này ko chia sẻ cho em với

ThuylucSaigon

Tài xế O-H
Cụ bật cái Công tắc đằng sau ghế , ở dưới hàng cầu chì là chạy ầm ầm luôn y mà
cảm ơn cụ nhé đúng là chạy ầm ầm lên được bờ rồi nhưng phải giữ mỏi tay bỏ tay ra lại bị thế :( như vậy là máy đang bị điện chăng cụ cụ có tài liệu về máy này ko chia sẻ cho em với
Hay quá ta.
Đoán mò: chắc là cái công tắc đó đưa điện trực tiếp xuống vế BƠM cho các thao tác nói trên trong trường hợp khẩn cấp khi hộp điều khiển bị lỗi???

Thosumi

Tài xế O-H
Hay quá ta.
Đoán mò: chắc là cái công tắc đó đưa điện trực tiếp xuống vế BƠM cho các thao tác nói trên trong trường hợp khẩn cấp khi hộp điều khiển bị lỗi???
Khakha vậy là có cái cụ thuyluc cũng chưa biết nữa ta .Dòng này bỏ mấy cái van điện động tác được đó bạn để sao này khỏi lo lổi điện nữa

ThuylucSaigon

Tài xế O-H
Khakha vậy là có cái cụ thuyluc cũng chưa biết nữa ta .Dòng này bỏ mấy cái van điện động tác được đó bạn để sao này khỏi lo lổi điện nữa
Thấy hay thì phải khen hay chớ.
Ai dám vỗ ngực tuyên bố cái gì cũng biết thì trình độ NỔ là đẳng cấp đỉnh rồi, tui không làm vậy được. Thấy hay thì phải khen hay chớ.
Thiệt tình là các máy nhỏ UR với SR tui rất ít khi được dòm ngó, chỉ nghe đồn là tụi nó hay dùng tay ĐIỆN thôi.

manager89

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra 3 con cảm biến hạn vị Tay cần , nâng ,lệch cần
Trong 3 con đó Sẽ có con ngỏm củ tỏi
Nhìn nó như cái bát ăn Cơm ấy
Và mỗi khi cần Xilanh làm việc là nó xoay theo ấy

NgoHoangHa

Tài xế O-H
cảm ơn các cụ
Hay quá ta.
Thấy hay thì phải khen hay chớ.
Ai dám vỗ ngực tuyên bố cái gì cũng biết thì trình độ NỔ là đẳng cấp đỉnh rồi, tui không làm vậy được. Thấy hay thì phải khen hay chớ.
Thiệt tình là các máy nhỏ UR với SR tui rất ít khi được dòm ngó, chỉ nghe đồn là tụi nó hay dùng tay ĐIỆN thôi.
Cụ kiểm tra 3 con cảm biến hạn vị Tay cần , nâng ,lệch cần
Trong 3 con đó Sẽ có con ngỏm củ tỏi
Nhìn nó như cái bát ăn Cơm ấy
Và mỗi khi cần Xilanh làm việc là nó xoay theo ấy
Sao cụ không bỏ luân hàn vị đi vì cái hàn vị nó hay bị ôm lắm
cảm ơn các cụ chỉ bảo e cho mấy con van của mấy thao tác đó nó thông luôn là làm việc được rồi .nhưng e vẫn tò mò không hiểu điện nó điều khiển mấy con van đó như thế nào mà hay vậy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên