Máy komatsu -6 ga nhỏ không lim máy ga to lịm máy tại sao các bác

Sơn Thơ
Bình luận: 25Lượt xem: 5,403

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
lão bói ơi máy phát mà hỏng (phát cao quá ) có thể xảy ra bịnh này ko nhỉ ???

Chưa gặp ca nào ntn, máy phát mà phát cao quá thì đã có ắc quy làm ổn áp rồi.
Thế thì phải gồm cả 2: ắc quy kém + điện áp ra của máy phát cao quá.
Mà xin hỏi lão Thaoha là lúc đó hộp điện bị loạn à?????

hoanmy

Tài xế O-H
em đã gặp một trường hợp komasu 120-6 bị chết máy phát nổ máy làm khoảng 30p thì ngon lành hơn 30p sau thì khói đen khói đỏ không thao tác được. tất cả các thao tác đều yếu em kiểm tra hết các lỗi trên màn hình ko thấy có gì bất ổn khi em nên máy thấy day nguồn bắt vào máy phát bị chảy vỏ nhựa em đã tháo dây điện của máy phát ra và thử nổ máy và làm việc thì làm thỏa mái luôn.hôm sau em mang một máy phát khác xuống và lắp vào chạy hơn một năm nay ko thấy bệnh nhân tái phát nữa các bác ạ mà bệnh này em cũng đã trao đổi với một bác rồi mà?

congphong86

Tài xế O-H
Ðề: Máy komatsu -6 ga nhỏ không lim máy ga to lịm máy tại sao các bác

em đã gặp một trường hợp komasu 120-6 bị chết máy phát nổ máy làm khoảng 30p thì ngon lành hơn 30p sau thì khói đen khói đỏ không thao tác được. tất cả các thao tác đều yếu em kiểm tra hết các lỗi trên màn hình ko thấy có gì bất ổn khi em nên máy thấy day nguồn bắt vào máy phát bị chảy vỏ nhựa em đã tháo dây điện của máy phát ra và thử nổ máy và làm việc thì làm thỏa mái luôn.hôm sau em mang một máy phát khác xuống và lắp vào chạy hơn một năm nay ko thấy bệnh nhân tái phát nữa các bác ạ mà bệnh này em cũng đã trao đổi với một bác rồi mà?
Bẩm các cụ cho nhà cháu hỏi là tại sao khi máy phát bị chết thì em nó lại sinh ra cái bệnh lịm tải khi đặt ở chế độ ga to ạ:105::105::105:
Dòng máy phát có mối quan hệ như thế nào với CPU, LS -EPC và PC-EPC.Mong các cụ chỉ giáo cho em với=d>=d>

01676551xxx

Tài xế O-H
Ðề: Máy komatsu -6 ga nhỏ không lim máy ga to lịm máy tại sao các bác

Răg k có cụ mô giải thích vđề mà cụ GIÓ hỏi để ae pik với hẹ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên