Mấy phát ford escape nạp nhưng đèn báo ko tắt

V
Bình luận: 211Lượt xem: 13,454

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Không giải thich được thì ban đầu nói không giải thixh được đi. Vòng vo làm gì cho mệt. Phiền
Vậy, bác có giải thích được không, về việc đẩy nổ cái xe hết điện ấy? Bác đưa ra trước thì hãy giải thích trước, tôi sẽ phản biện để chính bác nhận ra cái đúng cái sai bằng chính cơ sở của bác. Còn bây giờ cứ giải thích khơi khơi ra là bác cãi, và cho rằng tôi áp đặt
Còn không thì giải thích bằng thực tế thôi, ra xe làm thử, kết luận

Vanvang05051994

Tài xế O-H
Vậy, bác có giải thích được không, về việc đẩy nổ cái xe hết điện ấy? Bác đưa ra trước thì hãy giải thích trước, tôi sẽ phản biện để chính bác nhận ra cái đúng cái sai bằng chính cơ sở của bác. Còn bây giờ cứ giải thích khơi khơi ra là bác cãi, và cho rằng tôi áp đặt
Bác chả giải thich được gì. Cái ý mak bác muốn nói chỉ toàn cho đó là bài báo lá cải mak chẳng chịu nói vì sao nó lá cải. Tôi không có kiến thức thực tế chính vì vậy tôi cần được giải thích chứ không phải 1 câu nói " nó sai rồi "

Cai banh xe

Khổ lớn vậy mà không biết đọc. Muốn chơi thì vô đây chơi. Quận 4 nhé.
Thông cảm, không thấy chỗ ghi bác ở đâu. Trong đó thì xa quá, không vào được, nếu không thì xá gì vụ thử này đâu. Tôi thì chắc chắn kết quả rồi, muốn là để bác cùng chứng kiến thôi. Tiếc thật, xa quá, bác thử lấy vậy

Vanvang05051994

Tài xế O-H
Bác có nhâm j không. Ban đầu tôi bảo là tôi không chắc, và tôi cũng đang cần được giải thích để hiểu rỏ hơn. Tôi có bảo là tôi đúng 100% đâu nhể.

Cai banh xe

Bác chả giải thich được gì. Cái ý mak bác muốn nói chỉ toàn cho đó là bài báo lá cải mak chẳng chịu nói vì sao nó lá cải. Tôi không có kiến thức thực tế chính vì vậy tôi cần được giải thích chứ không phải 1 câu nói " nó sai rồi "
À, nếu chỉ về bài báo, thì lá cải ở chỗ, nó viết sai sự thật, suy từ xe máy thông thường ra. Bọn nó không trải nghiệm mà viết bài ra công luận như để hướng dẫn. Giả sử, bác đi xa, giữa đường, bị hết điện, áp dụng cách của nó để về nhà, cuối cùng không được, hỏng hết việc, bác ạ

Vanvang05051994

Tài xế O-H
Thông cảm, không thấy chỗ ghi bác ở đâu. Trong đó thì xa quá, không vào được, nếu không thì xá gì vụ thử này đâu. Tôi thì chắc chắn kết quả rồi, muốn là để bác cùng chứng kiến thôi. Tiếc thật, xa quá, bác thử lấy vậy
Không cần thông tin đâu bác tôi không lừa bác đâu. Xuống bến xe miền đông alo phát 20p sau có mặt.

Vanvang05051994

Tài xế O-H
À, nếu chỉ về bài báo, thì lá cải ở chỗ, nó viết sai sự thật, suy từ xe máy thông thường ra. Bọn nó không trải nghiệm mà viết bài ra công luận như để hướng dẫn. Giả sử, bác đi xa, giữa đường, bị hết điện, áp dụng cách của nó để về nhà, cuối cùng không được, hỏng hết việc, bác ạ
Vậy bác cho hỏi tí nha. tôi có 1 cái thắc mắc thế này. nếu như xe máy dầu hết bình có thể đẩy nổ được không. Tôi thấy kim phun cũng được điều khiển bằng điện thì phải. Bác giải đáp dùm nhé.

Cai banh xe

Vậy bác cho hỏi tí nha. tôi có 1 cái thắc mắc thế này. nếu như xe máy dầu hết bình có thể đẩy nổ được không. Tôi thấy kim phun cũng được điều khiển bằng điện thì phải. Bác giải đáp dùm nhé.
Nếu cái nào dùng điện thì mất điện là tịt. Máy dầu điện tử thì chắc chắn tịt khi hết điện, khỏi nổ. Còn máy dầu cơ khí thì không cần điện, nên hết bình điện đẩy là nổ, bác ạ

Vanvang05051994

Tài xế O-H
Uầy ,tôi có nói gì bác đâu mà bác trích bài tôi làm gì vậy ,có tật giật mình à .Bác ko thèm nghe thì kệ cm bác,bác nói với tôi làm cái gì ,thực sự bác có vấn đề về đọc hiểu thì phải. Ngay trên đầu tôi đã nói ,mọi vấn đề mang xe ra mà chơi ,người thật ,việc thật, thích quá còn gì .Chứ gõ bàn phím trên này thì cũng có giải thích dc cái gì .Nói lại cho bác dễ hiểu :Muốn giải thích đúng ko? Mang xe ra chơi với bác Bánh, tôi sợ mấy ng cùn như bác lắm ,tôi ko chơi, bác ấy có số rồi bác ấy chơi .(Đọc kĩ từng từ nhé ,đội ơn nhiều,đừng trích dẫn bài tôi nữa )
Chữi đã rồi. Nhắn tin hỏi thì chối nek các bác. Tôi cho bác block số tôi đó. Tôi đó bác block được hết tất cả các số mà tôi sẽ gọi. Nếu là nam nhi trai trán đừng trốn tránh như vậy. Đã chữi được thì nhận được.

kingcooker

Tài xế O-H
Chữi đã rồi. Nhắn tin hỏi thì chối nek các bác. Tôi cho bác block số tôi đó. Tôi đó bác block được hết tất cả các số mà tôi sẽ gọi. Nếu là nam nhi trai trán đừng trốn tránh như vậy. Đã chữi được thì nhận được.
Thứ nhất ,bác nói "làm gì với bác thì bác đáp lại đúng k?Vậy thì bác đọc những từ mà bác cho là tôi chửi bác ,rồi chửi lại tôi ,đó gọi là đáp lại những gì ng khác làm cho bác .Bác kiếm tôi đòi thanh toán tôi ,tôi đâu thế vì những cái chuyện như vầy mà để ảnh hưởng tới cuộc sống của tôi dc ,bác nói tôi chửi bác ,bác chửi loại tôi thoải mái .
Thứ 2 ,tôi cũng chẳng muốn phiền phức, cho bác là đúng ,là nhất hết đấy .Nếu bác làm phiền tôi nữa .Tôi ko ngại làm 1 cú điện đến Công An đâu ,tôi chả làm gì bác ,bác cũng đừng nói là ko tiếp là sợ .Tranh luận ko dc thì thôi ,đòi kiếm tôi làm gì .Giả sử bác kiếm tôi ,bác đánh tôi .Ok ,rồi bác nghĩ như vậy là xong hả ?Bao nhiêu ng nghĩ như vậy đang ở trong tù hết rồi đó

kingcooker

Tài xế O-H
Rồi nữa ,tôi xin lỗi bác .Bác đáp lại đi ,đừng nói nam nhi trai tráng thù dai nhé.

thanhxoan1983

Tài xế O-H
với cái vụ đẩy xe mà hết điện mà nổ đc với máy xăng và kim phun điện thì e nghĩ là k nổ đc đâu, đây là ý của e thôi vì ở quê e đã thuê cả xe kéo vẫn k nổ đc chứ đừng nói là đẩy bằng sức người. đây lòa ý của e thôi chứ không liên quan gì đén chủ đề của thớt cả

Vanvang05051994

Tài xế O-H
với cái vụ đẩy xe mà hết điện mà nổ đc với máy xăng và kim phun điện thì e nghĩ là k nổ đc đâu, đây là ý của e thôi vì ở quê e đã thuê cả xe kéo vẫn k nổ đc chứ đừng nói là đẩy bằng sức người. đây lòa ý của e thôi chứ không liên quan gì đén chủ đề của thớt cả
Câu chuyện giải quyết được rồi bác ạ.... ;)

Vanvang05051994

Tài xế O-H
Câu chuyện giải quyết được rồi bác ạ.... ;)

Vanvang05051994

Tài xế O-H
Thứ nhất ,bác nói "làm gì với bác thì bác đáp lại đúng k?Vậy thì bác đọc những từ mà bác cho là tôi chửi bác ,rồi chửi lại tôi ,đó gọi là đáp lại những gì ng khác làm cho bác .Bác kiếm tôi đòi thanh toán tôi ,tôi đâu thế vì những cái chuyện như vầy mà để ảnh hưởng tới cuộc sống của tôi dc ,bác nói tôi chửi bác ,bác chửi loại tôi thoải mái .
Thứ 2 ,tôi cũng chẳng muốn phiền phức, cho bác là đúng ,là nhất hết đấy .Nếu bác làm phiền tôi nữa .Tôi ko ngại làm 1 cú điện đến Công An đâu ,tôi chả làm gì bác ,bác cũng đừng nói là ko tiếp là sợ .Tranh luận ko dc thì thôi ,đòi kiếm tôi làm gì .Giả sử bác kiếm tôi ,bác đánh tôi .Ok ,rồi bác nghĩ như vậy là xong hả ?Bao nhiêu ng nghĩ như vậy đang ở trong tù hết rồi đó
Thứ nhất tôi không thích chữi người khác, Huống chi 2 từ "cm"
Thứ 2 bác đưa công an vào đây để làm gì ấy nhể,

cocacola

Tài xế O-H
Không giải thich được thì ban đầu nói không giải thixh được đi. Vòng vo làm gì cho mệt. Phiền
Thật sự với bạn cái pan này với cụ Bánh chỉ là con muỗi bé tẹo teo . cụ Bánh không đơn giản là muốn tư vấn giúp bạn mà muốn bạn tư duy tự bạn sẽ trả lời , sẽ giải quyết được chính vấn đề của mình '' rất nhiều thành viên mà đa phần là các bạn hoặc là sinh viên hoặc là mới vào nghề hoặc là bảo thủ không hiểu được điều này '' còn trả lời mười mươi như mình thì quá bình thường bạn ạ . phản biện là tốt nhưng phải đúng , bạn phải biết rằng để theo được cụ Bánh mình phải chạy Lamboghini đạp ga kịch sàn may chăng mới gần theo kịp .! bạn ạ !XEDEPOTOHUI

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên