Máy Xúc Cat 320 A Chết Máy Khi Nóng ( 2-3h Làm Việc)

gie-rach
Bình luận: 27Lượt xem: 4,118

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Nó sôi "NƯỚC" thì ta đừng đổ "NƯỚC" cho nó nữa!! Thử đổ "BIA" cho nó xem sao.
Cái nghề, cái nghiệp nó vẫn vận vào thân!!!

Mừng quá các cụ ạ - Gã gả chồng cho em nó roài- phải công nhận " khôn đâu tới trẻ - khỏe đâu tới già" . kết cục là do cái ống hút của bơm nước nó bị bẹp - hihi cảm ơn các cụ đã chỉ bảo

Công nhận Pan này...HAY!!!

vantau

Tài xế O-H
Gã mới cân sắt vụn 1 em CAT 320A .
sáng ra nổ máy chạy khỏe như trâu cầy khoảng 2-3 tiếng thì sôi nước ghì tải chết máy luôn. cho nghỉ trưa chiều cũng thế cứ 2-3h là nhà cháu ốm luôn. Các cụ cao nhân cắt thuốc giùm cái
  1. bạn này cho mình xin cái tỷ số truyền với lưu lượng motor quay toa được không ạ, mình đang rất cần nhưng tìm không thấy. Cảm ơn bạn nhiều!

vuquan.auto

Tài xế O-H
Mừng quá các cụ ạ - Gã gả chồng cho em nó roài- phải công nhận " khôn đâu tới trẻ - khỏe đâu tới già" . kết cục là do cái ống hút của bơm nước nó bị bẹp - hihi cảm ơn các cụ đã chỉ bảo
Túm lai: ống hút bị hẹp ==> không đưa đủ lưu lượng nước mát vào lốc máy ==> máy nóng ==> ghì máy ????
Cảm ơn cụ vì chia sẻ một kinh nghiệm hay.

halinh2012

Tài xế O-H
nếu em nhớ không nhầm thì động cơ này là s6k cụ giẻ a.nếu bệnh này thì bác thảo hà đã chinh chiến

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên