Máy xúc PC 350-8 chạy quá nhanh

11tuan101
Bình luận: 8Lượt xem: 933

11tuan101

Tài xế O-H
Máy bị hiện tượng là khi đẩy di chuyển thẳng 2 bên di chuyển rất nhanh, mặc dù trên monitor đang ở chế độ rùa. Một vấn đề nữa là khi cắt xích 1 bên cắt rất khỏe, còn 1 bên đang khỏe tự nhiên lại lừ đừ. Khi e rút bỏ giắc CTAS P09 thì nó lại khỏe, 2 bên di chuyển chạy như số thỏ luôn. Các bác nào đã va dòng này nhiều rồi vào chia sẻ cho em xin ít kinh nghiệm với ạ

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Máy bị hiện tượng là khi đẩy di chuyển thẳng 2 bên di chuyển rất nhanh, mặc dù trên monitor đang ở chế độ rùa. Một vấn đề nữa là khi cắt xích 1 bên cắt rất khỏe, còn 1 bên đang khỏe tự nhiên lại lừ đừ. Khi e rút bỏ giắc CTAS P09 thì nó lại khỏe, 2 bên di chuyển chạy như số thỏ luôn. Các bác nào đã va dòng này nhiều rồi vào chia sẻ cho em xin ít kinh nghiệm với ạ
Theo em cụ thử kiểm tra lại cảm biến áp suất của di chuyển xem hoạt động có đúng không ,và kiểm tra lại van di chuyển thẳng xem có được không

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Áp suất chính của di chuyển có đủ chưa hiện tại được bao nhiêu kg vậy

anhhoang67537

Tài xế O-H
Dạ thưa cụ e đã đổi CTAS do chuyển sag của thao tác khác r nó vẫn như v
Bệnh này bệnh truyền thống của dòng máy kom -8. Nói chung là rất phức tạp, rất khoai.
Em làm không ít -8, riêng -8 làm quá nhiều rồi nhưng gặp ban này thực sự đau đầu và chưa có cách giải quyết. Theo em bác nên để lại sđt ae cùng thảo luận

11tuan101

Tài xế O-H
Bệnh này bệnh truyền thống của dòng máy kom -8. Nói chung là rất phức tạp, rất khoai.
Em làm không ít -8, riêng -8 làm quá nhiều rồi nhưng gặp ban này thực sự đau đầu và chưa có cách giải quyết. Theo em bác nên để lại sđt ae cùng thảo luận
mong bác giúp đỡ

Nhắc nhở:
Đọc kỹ lại qui định của diễn đàn. Không để số điện thoại trong bài viết. Cần liên lạc thì dùng chức năng đối thoại của diễn đàn.

chuviethai

Tài xế O-H
. Trước tiên bác phải xác định đc hai bên motto chạy đều nhau, nếu chạy ok, thì kiểm tra tiếp con van điện

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên