Mercedes c200 2002 chìa khoá không nhận

N
Bình luận: 1Lượt xem: 1,862

nhamgiahung

Tài xế O-H
Em chào các cụ. Em vừa nhận con c200 2002 hiện tượng sau bấm chìa khoá khong mở được cửa. Cạy cửa ra cắm chìa khoá vào khong bật được đèn taplo nói chung khong tín hiệu j gửi chìa khoá và ổ khoá lên thủ đô các cụ bảo vẫn bình thường. Không hỏng. Cụ nào có sơ đồ dây diện cắm vào ổ chìa khoá cho em với đẻ em lần mò xem mất nguồn nào ì. Không có sơ đò em chỉ biết khóc thoi. Huhu

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Em chào các cụ. Em vừa nhận con c200 2002 hiện tượng sau bấm chìa khoá khong mở được cửa. Cạy cửa ra cắm chìa khoá vào khong bật được đèn taplo nói chung khong tín hiệu j gửi chìa khoá và ổ khoá lên thủ đô các cụ bảo vẫn bình thường. Không hỏng. Cụ nào có sơ đồ dây diện cắm vào ổ chìa khoá cho em với đẻ em lần mò xem mất nguồn nào ì. Không có sơ đò em chỉ biết khóc thoi. Huhu
Dòng mer này hình như có cục khóa vô lăng dưới trục lái ấy bác. Cái đó mà hỏng cũng chả mần ăn được gì. Trước làm một em 280 cũng bị cái đó nhưng bó tay đành đem vào hãng mời các bác trong đó làm. Hôm bữa gặp lại bác xếp trong mer hỏi thăm về nó thì bảo thay cục khóa vô lăng rồi đỏ dữ liệu cho ổ khóa mới được.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên