[MIỀN BẮC] Cháu muốn tìm sư phụ hoặc gar nhận phụ học việc làm sơn!

K
Bình luận: 4Lượt xem: 753

kjbu01

Tài xế O-H
Mong các cụ các bác trên O H giúp đỡ cháu ạ.
Cháu năm nay vừa mới ra trường, cháu học cao đẳng công nghệ ô tô. Nhưng thú thật với các cụ các bác là ra trường cũng chỉ có một chút kiến thức sơ sài, kinh nghiệm thì tay trắng, như có một cụ trên diễn đàn có nói: mới ra trường như bọn cháu gần như là tờ giấy trắng. 3 năm đi học cũng như để làm quen, đụng chạm và chọc ngoáy cho có biết về ô tô:(
Cháu ra trường được 2 tháng rồi nhưng cũng chưa kiếm được việc làm. Nghĩ đến cái tương lai cũng thấy mịt mù quá. Nay cháu muốn tìm một gar hoặc sư phụ có tay nghề để xin theo phụ và học việc đôi ba năm, chắc không giỏi được nhưng ít nhất cũng có thể tự mình làm được tạm tạm. Và nguyện vọng cháu muốn theo nghề sơn ạ.
Vậy mong các cụ các bác trên O H có thể giúp cháu hoặc chỉ bảo tư vấn cho cháu. Cháu xin cảm ơn ạ :D

vuvanviet

Tài xế O-H
[ậu e="kjbu0ềnstắc296898, member: 173042"]Mong các cụ các bác trên O H giúp đỡ cháu ạ.
Cháu năm nay vừa mới ra trường, cháu học cao đẳng công nghệ ô tô. Nhưng thú thật với các cụ các bác là ra trường cũng chỉ có một chút kiến thức sơ sài, kinh nghiệm thì tay trắng, như có một cụ trên diễn đàn có nói: mới ra trường như bọn cháu gần như là tờ giấy trắng. 3 năm đi học cũng như để làm quen, đụng chạm và chọc ngoáy cho có biết về ô tô:(
Cháu ra trường được 2 tháng rồi nhưng cũng chưa kiếm được việc làm. Nghĩ đến cái tương lai cũng thấy mịt mù quá. Nay cháu muốn tìm một gar hoặc sư phụ có tay nghề để xin theo phụ và học việc đôi ba năm, chắc không giỏi được nhưng ít nhất cũng có thể tự mình làm được tạm tạm. Và nguyện vọng cháu muốn theo nghề sơn ạ.
Vậy mong các cụ các bác trên O H có thể giúp cháu hoặc chỉ bảo tư vấn cho cháu. Cháu xin cảm ơn ạ :D[/quote]
Câu ở đâu miên băc

tranhungkm

Tài xế O-H
về ninh bình xưởng anh đanh cần thợ phụ bên sơn. về sư phụ theo học thì do bản thân em thôi có duyên thì người ta sẽ chỉ cho .sơn thì học và phụ tầm 2 năm là cứng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên