Mình đang muốn học điện đầu kéo bạn nào có tài liệu cho mình xin với

T
Bình luận: 10Lượt xem: 3,177

minh nhat

Tài xế O-H
Ðề: Mình đang muốn học điện đầu kéo bạn nào có tài liệu cho mình xin với

Làm gì có tài liệu hả bác. đầu kéo cũng như các xe khác thôi mà, bác làm được các xe khác thì sẽ làm được đầu kéo thôi.

kimhien

Tài xế O-H

Anh muốn học điện về đầu kéo gi ? Nó xài xăng hay dầu cặn, anh cần phải cho biết rõ nhé. Có nhiều sách hướng dẫn lắm, tùy loại mà thôi. Chúc anh vui vẻ nhé :11:

Mr.Pono

Pờ Nờ

Mình không đang muốn chuyển nghề sang làm điện đầu kéo mà không bít học ở đâu ?với cũng không có thời gian đi học nữa, bạn nào có tài liệu về điệ đầu kéo cho mình xin nha.thank's!

Sao cụ ko tìm cách làm nhanh và hiệu quả nhể ???

Google nó cũng có ô tìm kiếm, diễn đàn nó cũng giống vậy. Như cái máy tình của cụ đó, nó có chức năng tìm kiếm ko?

1 giây cho cả trăm kết quả. HÃY THỬ ĐI cụ nhé

Đây là 01 kết quả trong số đó

http://www.oto-hui.com/diendan/f517/volvo-service-manual-truck-wiring-diagram-fm-fh-nh12-174943.html

haiha0000

Tài xế O-H

Hoc nua hoc mai .e rat muon hoc dien oto .gio e khong biet xin vao dau de xin hoc dc cac bac giup e voi

ninhtinh

Tài xế O-H

Anh muốn học điện về đầu kéo gi ? Nó xài xăng hay dầu cặn, anh cần phải cho biết rõ nhé. Có nhiều sách hướng dẫn lắm, tùy loại mà thôi. Chúc anh vui vẻ nhé :11:

chào em anh muốn học điện đầu kéo , mà chạy bằng dầu cặn em có không cho anh xin vơi thanks .=))=))=))

danhhung89

Tài xế O-H
bác ơi tài liệu về đầu kéo trên google rất nhiều. bác chịu khó tìm 1 chút là ra mà. Chỉ có mấy tài liệu chuyên sâu mà mấy cụ o-h bắt đổ xăng để tải thì ...:oops:

Long.tinnghia

Tài xế O-H
Định chuyển nghề mà không biết học ở đâu, cũng không có thời gian, chỉ đọc tài liệu không thôi thì làm sao được bác

Bác bỏ nghề đang làm đi, xin phụ việc không công ở gara rồi mới có cơ hội học được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên