Mở cốp điều khiển từ xa xin chỉ giáo

M
Bình luận: 33Lượt xem: 4,847

moivaonghe123

Tài xế O-H
bác nói cũng phải, để em kiểm tra lại rồi a e cùng nhau rút kinh nghiệm
nếu không tèo thì xem lại thăng cung cấp sợ bộ này không có chức năng này! Nhưng trước hết xem lại cái tờ hướng dẫn lắp đặt với sưr dụng thật kỹ vào vì tôi sợ bạn vẫn chưa bấm khiển mở cốp đúng cách của nó
là thế này các bác ệ loại này phải rữ hơi nâu so với các loại khác các 2 bác ệ chước e cũng rữ nhưng khoảng 4-5 giây không thấy gì e bỏ tay
Hôm nay đã gần 12h đêm e lại lôi gia vọc e thử mấy lần vẫn không được e điên quá bấm nút mở cốp định bấm cho nó hỏng luân không ngờ 1 tia sáng lóe lên vui quá 2 bác ệ
Kết luận lại .nếu làm cái gì mà không được thì phải điên lên 2 bác ệ..nói vui thôi điên lên là đền xèng ngay

lieukhai

Tài xế O-H
là thế này các bác ệ loại này phải rữ hơi nâu so với các loại khác các 2 bác ệ chước e cũng rữ nhưng khoảng 4-5 giây không thấy gì e bỏ tay
Hôm nay đã gần 12h đêm e lại lôi gia vọc e thử mấy lần vẫn không được e điên quá bấm nút mở cốp định bấm cho nó hỏng luân không ngờ 1 tia sáng lóe lên vui quá 2 bác ệ
Kết luận lại .nếu làm cái gì mà không được thì phải điên lên 2 bác ệ..nói vui thôi điên lên là đền xèng ngay
vậy hóa ra là bấm giu nút hơi lâu xíu phải ko bác, nhưng mà nó ra mass hay dương và ra dây gì thế bác. Còn nữa cái nút hình cái loa bác vọc thử xem là gì luôn

lieukhai

Tài xế O-H
Đúng rồi tín hiệu âm bác ệ chỉ thắc mắc sao bấm nút hình cái chuông nó cũng xuất mát ra cùng 1 dây bác ệ
vậy thì chắc bác sẽ kiểm tra xem nó khác nhau về thời gian không, vì có lẽ khi bấm nút cái chuông thì nó sẽ xuất mass ra lâu hơn nhằm để dùng cho loa kèn kêu để tìm xe

123tranhoang

Tài xế O-H
E Xin vào luân vấn đề e có ai biết đấu mở cốp 2 bộ này xin chỉ giáo
Những việc đã làm 2 trắng +đen đấu vào mát
2 vàng + đỏ vào +
Nâu xi nhan
Giờ còn lại 2 dây xanh
Khi bấm mở cốp xi nhan nháy 3 lần cả 2 dây xanh không cấp + mà cũng không gia - .
Tiếp . cho dây xanh lá vào + bấm mở cốp cũng không cấp - hay + ra dây xanh ra trời
Tiếp cho day xanh lá vào - bấm mở cốp cũng không có - hay + ra dây xanh ra trời
Tiếp .cho dây xanh ra trời vào + bấm mở cốp không có gì ra day xanh lá cả
Tiếp cho dây xanh gia trời vào - bấm mở cốp và cũng không có +..hay - gia dây xanh lá
Kết luận : tưởng bị nỗi mang bộ 2 gia đấu tương tự như bộ ở trên cũng không được e mang cả 4 bộ gia cũng không được
Và đây là nhan sắc 2 bộ đây mời các bác chiêm ngưỡng và cho e ý kiến.
Tiện đây các bác cho e hỏi nút cái chuông gạch chéo kia đấu như thế nào vậy (E CŨNG DẤU TƯƠNG TỰ NHƯ Ở TRÊN TRÌNH BÀY SAU ĐÓ BẤM NÚT CÓ HÌNH CÁI CHUÔNG mà cũng chẳng có - hay + ra 2 dây xanh kia cả .mong dược chỉ giáo

View attachment 46514

View attachment 46516
Blue 12v- kìa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên