Mở cửa dầu boongo 3

V
Bình luận: 79Lượt xem: 3,654

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Đúng rồi đấy cụ ạ! Bơm điện kim điện . Tại sao lúc để ga xănty có tải nặng nó mới mở dầu nhiều hơn. Cảm biến gì điều khiển nó mở cửa dầu nhiều hơn VD cảm biến vòng tua máy hay cảm biến km!
Máy tính dựa vào các cảm biến để hiểu ra điều ấy, quan trọng nhất là tốc độ máy

Cai banh xe

Đọc mà chẳg hiểu bác nói luôn thật.thà bác nói luôn ntn cho xog.em có 1 cách làm cho nó ăn nhiều dầu hơn.bác đi mua lại mấy cái kim người ta thay ra mà nó bị đái ấy xog bác lắp vào thế là giải quyết vấn đề
Thế thì ăn nhiều hơn, nhưng lại làm ít hơn, không biết vậy có đúng ý bác chủ không

ga_auto37

Tài xế O-H
Bác ga_auto37 chém nhiệt tình thiệt, nhưng chẳng vào sát chủ đề cho lắm. Ý e muốn hỏi làm sao cho dầu vào buồn đốt nhiều hơn bình thường (trước đây vòng tua máy quay 1000v/phút mất 1 lít dầu trong 1h. Giờ e muốn nó ăn dầu nhiều hơn .1000v/p mất 1lít dầu trong 30phút. E VD như thế.
Chứ mấy cái cảm biến điều khiển lượng dầu phun nhiều hay ít , thì trong đầu e cũng có thể tưởng tượng ra mà bác.
Tôi rảnh ăn k ngồi rồi nên chém nhiệt tình làm..mà tôi k hiểu cụ làm cho nó ăn dầu nhiều làm gì??xe giờ người ta đang phát triển theo hướng tiết kiệm nhiên liệu mà cụ lại đi ngược xu hướng..nếu cụ muốn vậy thì đơn giản thôi..cụ xả nhớt động cơ còn 1 nửa đi..lọc gió cho thật bẩn vào..kim phun chọn loại đái mà lắp..đảm bảo dầu ăn như hốt

vanmin

Tài xế O-H
Vì là máy điện nên rất tiếc kiệm nhiên liệu dẫn đến xe leo dốc rất yếu . Không lỳ bằng máy cơ . Mở thêm dầu e nghĩ chắc e nó khỏe hơn 1 ít ạ.

Cai banh xe

Vì là máy điện nên rất tiếc kiệm nhiên liệu dẫn đến xe leo dốc rất yếu . Không lỳ bằng máy cơ . Mở thêm dầu e nghĩ chắc e nó khỏe hơn 1 ít ạ.
Để cải thiện công suất máy, chỉ có mỗi cách lập trình lại, thay đổi sự làm việc của động cơ thôi

Cai banh xe

nói thật hồi xưa tới giờ chỉ chạm được máy chẩn đoán hồi sinh viên..ra trường lại làm xe cùi..chưa đụng về nó..cụ có thiện chí thì chỉ cháu ít về cơ bản cụ gọi là bấm bấm
Ăn nhau về trình độ và kỹ năng gốc thôi, chứ bấm bấm thì dễ ợt, cần gì phải học

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên