Mong các cụ giúp đỡ

auto.is250c
Bình luận: 6Lượt xem: 1,077

auto.is250c

Tài xế O-H
tình hình là em gặp con laceti và zace chạy thỉnh thoảng lại có tiếng nước ọc ọc trông táp lô em nghĩ cái giàn sưởi em no bị air . em đã làm xả air nước nhiều làn đã tháo hai ống nước vào gian sưởi đổ đầy vào rồi xả air lại, thay bơm nước . thông xuc két nước , nhưng vẫn chưa hết kh người ta cho em 1 ngày nhưng làm ko ra. mong các cụ chỉ giùm em

manhquang0902

Tài xế O-H
Cái này bác chi cần cúp 2 ống nước giàn sưởi là xong ngay bác ah, e từng gặp 2 xe như bác nói 1 chiếc thì hết cả nước máy còn 1 chiếc châm nước thường xuyên nhưng ko biết bị rò rỉ ở đâu, e cúp giàn sưởi là ok, nếu khách muốn sử dụng giàn sưởi thì tháo ra hàn lại chỗ rò ri là ok ngay

Ferrari599

Tài xế O-H
tình hình là em gặp con laceti và zace chạy thỉnh thoảng lại có tiếng nước ọc ọc trông táp lô em nghĩ cái giàn sưởi em no bị air . em đã làm xả air nước nhiều làn đã tháo hai ống nước vào gian sưởi đổ đầy vào rồi xả air lại, thay bơm nước . thông xuc két nước , nhưng vẫn chưa hết kh người ta cho em 1 ngày nhưng làm ko ra. mong các cụ chỉ giùm em
nhà e củng đả gặp trường hợp này trên lacety mà vẩn k tìm ra hướng giải quyết. hy vọng ở đây có bác nào có kinh nghiệm về trường hợp này chỉ bảo cho ae cùng học hỏi

auto.is250c

Tài xế O-H
Cái này bác chi cần cúp 2 ống nước giàn sưởi là xong ngay bác ah, e từng gặp 2 xe như bác nói 1 chiếc thì hết cả nước máy còn 1 chiếc châm nước thường xuyên nhưng ko biết bị rò rỉ ở đâu, e cúp giàn sưởi là ok, nếu khách muốn sử dụng giàn sưởi thì tháo ra hàn lại chỗ rò ri là ok ngay
xe cuả em không bị hao nước làm mát . thêm nữa là két sưởi của em em cũng tháo kiểm tra không biij tắc ah ? nếu bịt bỏ thì nó không kêu nữa là đung a

manhquang0902

Tài xế O-H
Nếu trường hợp bác cúp giàn sưởi mà nó vẫn kêu thì bác nên thông lại ống nước của giàn lạnh, trường hợp ống nước giàn lạnh bi tắc nước giàn lạnh sẽ bị tràn vào bộ chia gió cũng sẽ có tiếng kêu như vậy bác ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên